મનોરંજન વાયરલ

હાલ MMS પર વાયરલ થઈ ગયેલી અંજલિ અરોડા એ સ્વીકારી હકીકત, કહ્યું આ કારણથી વિદેશી યુવકના ઓફર માં આવી ગઈ

હાલ MMS પર વાયરલ થઈ ગયેલી અંજલિ અરોડા એ સ્વીકારી હકીકત, કહ્યું આ કારણથી વિદેશી યુવકના ઓફર માં આવી ગઈ,’કચ્ચા બદનામ’ ગર્લ અંજલિ અરોરા આ દિવસોમાં કથિત MMS વીડિયોને કારણે ચર્ચામાં છે. જોકે, તેણે સ્પષ્ટ કહ્યું છે કે તે આ વીડિયોમાં નથી. તે કહે છે કે આજે લોકો યુટ્યુબ અને સોશિયલ મીડિયા પર વ્યુઝ માટે ઘણું બધું કરતા રહે છે અને આ MMS પણ તેનો જ એક ભાગ છે.

તેણે દાવો કર્યો છે કે લોકો આ MMS અંજલિ અરોરાને તેના નામ અને તેના ચહેરાનો ઉપયોગ કરીને કહી રહ્યા છે, જ્યારે આ સાચું નથી. હવે આ દરમિયાન, અંજલિ અરોરાનો તે વીડિયો ફરી એકવાર ચર્ચામાં છે, જેમાં તેણે રશિયામાં બનેલી ઘટનાનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો જેમાં તેણે પૈસા માટે હોટલના રિસેપ્શનિસ્ટ સાથે પાર્ટીમાં કબૂલાત કરી હતી.

કંગના રનૌતના રિયાલિટી શો ‘લૉક અપ’માં પોતાને સુરક્ષિત રાખવા માટે અંજલિ અરોરાએ રશિયામાં તે રિસેપ્શનિસ્ટની વાર્તા આખી દુનિયા સાથે શેર કરવા માટે સંભળાવી હતી અને પછી અંજલિ અરોરાએ રાષ્ટ્રીય ટેલિવિઝન પર તેની વાર્તા સૌથી વધુ શેર કરી હતી. અંજલિએ કહ્યું હતું કે, ‘હું ડિસેમ્બરમાં રશિયા ગઈ હતી. મારો આજ સુધી કોઈ સંબંધ નથી, કંઈ થયું નથી. તે રિસેપ્શનિસ્ટ સાથે માત્ર એક આકર્ષણ હતું. મેં રિસેપ્શનિસ્ટ પાસેથી 5 હજાર રુબેલ્સ (રશિયન ચલણ) લીધા. તે રાત્રે શનિવારની પાર્ટી હતી અને તેણે મને આ પાર્ટી માટે ઓફર કરી હતી.

અંજલિએ આગળ કહ્યું, ‘મને તે દિવસે પૈસા જોઈતા હતા, તેથી મેં પૂછ્યું અને તેણે પણ આપ્યા. પછી રાત્રે અમે પાર્ટીમાં ગયા. મારા કોઈ મિત્રને આ વિશે ખબર નથી. મને ખબર નથી કે મારા માતા-પિતા આ જોઈને શું કહેશે, શું તેઓ ન્યાય કરશે.’ અંજલિએ આ શોમાં પોતાના ડાર્ક સિક્રેટને દુનિયા સાથે શેર કરીને પોતાની જાતને બચાવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે આ સમયે એક લીક થયેલા MMS વીડિયોને લઈને તોફાન મચ્યું છે, જેના વિશે કેટલાક લોકોએ કહ્યું છે કે આ વીડિયોમાં અંજલિ જોવા મળી રહી છે. અંજલિએ કહ્યું કે તે આ વીડિયોમાં નથી. સિદ્ધાર્થ કાનનને આપેલા એક ઈન્ટરવ્યુમાં તેણે જણાવ્યું કે આ વીડિયોને કારણે તેના માતા-પિતાને ઘણું સાંભળવું પડે છે, જેને તે શબ્દોમાં વ્યક્ત કરી શકતી નથી. તેણે કહ્યું કે તેના પણ નાના ભાઈ-બહેન છે, તો આ બધું જોઈને તે શું વિચારશે.

અંજલિએ કહ્યું કે જ્યારે તે ‘લોક અપ’માંથી આવી ત્યારે તેને ખબર પડી કે આ બધું શો પહેલા ચાલી રહ્યું છે. તેણે જણાવ્યું કે તેના પિતાએ આ અંગે પોલીસમાં ફરિયાદ પણ નોંધાવી હતી. તેણે કહ્યું, ‘મારા માતા-પિતા આવીને એક વાત પણ નથી કહેતા કે આ શું છે કે શું નથી.’ તેણે જણાવ્યું કે તેના પિતાએ પણ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *