બૉલીવુડ

વિધવા સાસુ રૂમ માં એકલા એવું તો શું કામ કરી રહ્યા હતા, આલિયા પણ જોઈ ને દંગ રહી ગઈ

આજે અમે તમને બોલીવુડ સિનેમાની સૌથી સુંદર અભિનેત્રી નીતુ કપૂરના ઘર વિશે જણાવીએ છીએ. ઋષિ કપૂરના ગયા પછી નીતુ આ ઘરમાં એકલી રહે છે. નીતુ કપૂરના આ લક્ઝરી ઘરમાં ક્રીમ રંગના સોફા, ગ્રે અને સફેદ માર્બલ ઘરને સુંદર બનાવે છે. અમને નીચેના સમાચારમાં જણાવો.

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ નીતુ કપૂર ઘણા સમયથી ચર્ચામાં છે. નીતુ કપૂરે ઘણા વર્ષો પછી મોટા પડદા પર કમબેક કર્યું છે. હાલમાં જ તે જુગ્જુગ જિયો ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે અનિલ કપૂર, વરુણ ધવન અને કિયારા અડવાણી પણ હતા. દર્શકોને આ ફિલ્મ ઘણી પસંદ આવી હતી. જુગ્જુગ જિયો સિવાય નીતુ કપૂર પોતાની પર્સનલ લાઈફને લઈને પણ ઘણી ચર્ચામાં છે. બહુ જલ્દી તે દાદી બનવા જઈ રહી છે. નીતુ માત્ર એક સફળ અભિનેત્રી નથી પરંતુ તે એક આલીશાન બંગલાની માલિક પણ છે. આજે અમે તમને નીતુ કપૂરના ઘર વિશે જણાવીએ.

નીતુ કપૂર મુંબઈ નજીક પાલીમાં એક ખૂબ જ સુંદર અને આલીશાન ઘરમાં રહે છે. દિવંગત અભિનેતા ઋષિ કપૂર અને નીતુ આ ઘરમાં સાથે રહેતા હતા. હવે ઋષિ કપૂરના ગયા પછી નીતુ આ ઘરમાં એકલી રહે છે. નીતુ અને ઋષિની માલિકીના આ ઘરનું નામ કૃષ્ણરાજ છે. આ ઘરનું નામ ઋષિ કપૂરના પિતા અને માતા રાજ કપૂર અને કૃષ્ણા કપૂરના નામ પરથી રાખવામાં આવ્યું છે.આવો અમે તમને તસવીરો દ્વારા એક સુંદર ઘર બતાવીએ.

નીતુ કપૂરની શૈલી ખૂબ જ ભવ્ય અને સર્વોપરી છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે ભાગ્યે જ તેમના ઘરમાં ઘાટા રંગ જોશો. નીતુ કપૂરના આ લક્ઝુરિયસ ઘરમાં ક્રીમ રંગના સોફા, ગ્રે અને વ્હાઇટ માર્બલ અને સફેદ ઇન્ટિરિયર છે. તમને અભિનેત્રીના લિવિંગ રૂમમાં પણ ભવ્ય પેઇન્ટિંગ્સ જોવા મળશે. ઘેરા રંગો સાથેનું આ વિશાળ પેઇન્ટિંગ આ લિવિંગ રૂમને વધુ સુંદર બનાવે છે. લિવિંગ રૂમની સીલિંગ પર વ્હાઇટ વોશ સાથે વુડન વર્ક કરવામાં આવ્યું છે. જે આ રૂમને વધુ વૈભવી બનાવે છે. ઉપરાંત, રૂમમાં હાજર કોફી ટેબલ રૂમની સુંદરતામાં પણ વધારો કરે છે.

નીતુ અને ઋષિના કૃષ્ણરાજમાં અરીસાનો ઘણો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો છે. ખરેખર, તેનો ઓરડો અરીસાઓથી વધુ મોટો અને વૈભવી લાગે છે. નીતુ કપૂર ઘણીવાર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરતી રહે છે, જેમાં તેના ઘરની ઝલક પણ જોવા મળે છે. તે ઘણીવાર તેના પ્રિય પપી ડૂડલ સાથેની તસવીરો પણ શેર કરે છે. તેણે તેના ગલુડિયાની એક તસવીર શેર કરી જેમાં બાજુની બારીઓ અને કુશન પણ દેખાઈ રહ્યા છે.

નીતુ કપૂર તેના પતિ ઋષિ કપૂરના નિધનથી આ ઘરમાં રહે છે. નીતુની આ ઘર સાથે ઘણી બધી યાદો જોડાયેલી છે. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2020માં ઋષિ કપૂરે દુનિયાને હંમેશ માટે અલવિદા કહી દીધું હતું. તેમના નિધન બાદ નીતુ કપૂરે ફરી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં કમબેક કર્યું. નીતુ ઘણા રિયાલિટી શોમાં ગેસ્ટ જજ તરીકે જોવા મળી છે. આ સાથે તે સોશિયલ મીડિયા પર તેના ફેન્સ સાથે પણ જોડાયેલ છે અને તેના જલ્દી દાદી બનવાના સમાચારથી ફેન્સ પણ ખૂબ જ ખુશ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *