સ્પોર્ટ્સ

રિષભ પંત ની આ હરકત ને લીધે નારાજ થયો રોહિત શર્મા, મેદાન પર જ થયું ન થવાનું…જુઓ અહીં

રિષભ પંત ની આ હરકત ને લીધે નારાજ થયો રોહિત શર્મા, મેદાન પર જ થયું ન થવાનું…જુઓ અહીં,ફ્લોરિડામાં વિન્ડીઝ સામે રમાયેલી ચોથી T20 મેચ દરમિયાન રિષભ પંત વિકેટકીપિંગને લઈને ચર્ચામાં રહ્યો હતો. રિષભ પંતે વિન્ડીઝની ઈનિંગ દરમિયાન આવું કૃત્ય કર્યું, જેના કારણે કેપ્ટન રોહિત શર્માનો ગુસ્સો તેના પર ભડકી ગયો. આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ભારતીય ટીમે ચોથી T20 મેચમાં વિન્ડીઝને એકતરફી ફેશનમાં 59 રને હરાવ્યું. આ જીત સાથે, રોહિત બ્રિગેડે T20I શ્રેણીમાં 3-1ની અજેય સરસાઈ મેળવી લીધી છે. હવે બંને ટીમો વચ્ચે પાંચમી અને અંતિમ મેચ 7 ઓગસ્ટ (રવિવાર)ના રોજ ફ્લોરિડાના લોડરહિલ સ્થિત સેન્ટ્રલ બ્રોવર્ડ પાર્ક ખાતે રમાઈ રહી છે.

ઋષભ પંતની વિકેટકીપિંગની અલગ શૈલી છે અને તે વિકેટ પાછળ બોલરોને રમૂજી સલાહ આપતો જોવા મળે છે. ચોથી T20 મેચ દરમિયાન ઋષભ પંત વિકેટકીપિંગ માટે ચર્ચામાં રહ્યો હતો. રિષભ પંતે વિન્ડીઝની ઇનિંગ દરમિયાન આવું કૃત્ય કર્યું, જેના કારણે કેપ્ટન રોહિત શર્માનો ગુસ્સો ફાટી નીકળ્યો અને તેણે પંત પર બૂમો પાડી. આ ઘટના ઇનિંગની 5મી ઓવરમાં બની હતી.

તે ઓવરના છેલ્લા બોલ પર વેસ્ટ ઈન્ડિઝનો કેપ્ટન નિકોલસ પૂરન રન ચોરી કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો પરંતુ ઓફ સાઈડ પર ઉભેલા સંજુ સેમસને બોલ કેચ કરીને સ્ટ્રાઈકરના છેડે રિષભ પંતને આપ્યો. બીજી તરફ, નિકોલ્સ પણ જાણતા હતા કે તે ક્રિઝ પર પહોંચી શકશે નહીં, આવી સ્થિતિમાં, બોલ હાથમાં હોવા છતાં પંતે પૂરીને થોડી સેકન્ડ માટે રનઆઉટ કર્યો ન હતો. પંતની આ હરકતથી રોહિત શર્મા ગુસ્સે થઈ ગયો હતો અને તે તેને કંઈક સમજાવતો જોવા મળ્યો હતો.

ચોથી T20માં ભારતીય કેપ્ટન રોહિત શર્માએ 33 રન બનાવ્યા હતા. આ ઇનિંગ દરમિયાન રોહિતે બે રેકોર્ડ પોતાના નામે કર્યા હતા. એક રેકોર્ડ એવો હતો કે રોહિત શર્મા હવે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં સૌથી વધુ છગ્ગા મારવાના મામલે બીજા ક્રમે આવી ગયો છે. તેણે આ મામલે પાકિસ્તાનના પૂર્વ કેપ્ટન શાહિદ આફ્રિદીનો રેકોર્ડ તોડ્યો છે. આ સાથે તેણે આ ઇનિંગ દરમિયાન આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં 16 હજાર રન પણ પૂરા કર્યા.લાઈવ ટીવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *