મનોરંજન

એક પછી એક સિતારાઓ શો છોડી ને જતા એક્શન મોડમાં આવ્યા આશિત મોદી, સ્ટારકાસ્ટ પાસે તાત્કાલિક કરાવ્યું આ કામ

એક પછી એક સિતારાઓ શો છોડી ને જતા એક્શન મોડમાં આવ્યા આશિત મોદી, સ્ટારકાસ્ટ પાસે તાત્કાલિક કરાવ્યું આ કામ,છેલ્લા 14 વર્ષથી લોકોના ચહેરા પર સ્મિત લાવનાર પ્રખ્યાત સીરિયલ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ને હવે ઘણા સ્ટાર્સે છોડી દીધા છે. ધીમે-ધીમે શોને ઘર-ઘર લઈ જઈ રહેલા તેના તમામ સ્ટાર્સ અલવિદા કહી રહ્યા છે. તેની શરૂઆત દિશા વાકાણીએ શોને અલવિદા કહીને કરી હતી.

જો કે, દિશા અને બાકીના કલાકારો પછી, શૈલેષ લોઢા અને ટપ્પુ બને રાજે તાજેતરમાં સીરિયલ તરફ પીછેહઠ કરી છે. પરંતુ આ બધાની વચ્ચે પણ આ શોની લોકપ્રિયતા દર્શકોમાં અકબંધ છે. આ રીતે શોને અધવચ્ચે છોડી દેવાથી મેકર્સ ખૂબ નારાજ છે. આવી સ્થિતિમાં શોના નિર્માતા અસિત મોદીએ કડક પગલું ભરતા કરાર કર્યો છે. આવો જાણીએ આ અંગે અસિતનું શું કહેવું છે.

ઘણા સ્ટાર્સ બેક ટુ બેક શો છોડવાથી નારાજ હોવાથી અસિત મોદીએ સિરિયલ સાથે જોડાયેલા કલાકારો માટે કોન્ટ્રાક્ટ તૈયાર કર્યો છે. તાજેતરના ઈન્ટરવ્યુમાં અસિતે કોન્ટ્રાક્ટ વિશે વાત કરતા કહ્યું કે, ‘દર્શકોએ શોને ખૂબ પ્રેમ આપ્યો છે, કારણ કે લોકો શોના પાત્રને ફક્ત તે પાત્રમાં જ જોવા માંગે છે. જો આ બધા પાત્રો બધું કરશે તો શો તેની કિંમત ગુમાવશે. જ્યારે પણ કોઈ કલાકાર શો છોડવાનો નિર્ણય લે છે, ત્યારે તે દર્શકોની સાથે ખૂબ જ દુઃખી થાય છે. આ મારો પરિવાર છે, હું તેમને શોમાં લાવ્યો છું. હું તેના વિશે બધું સમજવાનો પ્રયત્ન કરું છું.

છે, તેમની વાતને આગળ વધારતા, અસિતે કહ્યું, ‘પણ આ એક સફર છે, જે ક્યારેય અટકશે નહીં કે કોઈ છોડશે નહીં. મેં મારા અહંકારને ક્યારેય આડે આવવા નથી દીધો. હું ઈચ્છું છું કે દરેક વ્યક્તિ સાથે રહે અને સાથે મળીને સફળતાનો આનંદ માણે. તેમ છતાં, જો તેઓ શો છોડવા માંગતા હોય, તો હું તેના વિશે શું કરી શકું? જ્યારે આ લોકો શો છોડે છે ત્યારે લોકો મને મેસેજ કરીને તેમની નારાજગી વ્યક્ત કરે છે.

છેલ્લા ઘણા દિવસોથી શૈલેષ લોઢાના શો છોડવાના સમાચાર આવી રહ્યા છે, પરંતુ હજુ સુધી તેના પર કોઈ સત્તાવાર નિવેદન બહાર આવ્યું નથી. પરંતુ આ અફવાઓમાં, અસિતે કહ્યું હતું કે ‘કોઈના જવાથી શો બંધ નહીં થાય’. જો જૂના સ્ટાર્સ પાછા આવે તો સારું નહીં હોય તો નવા સ્ટાર્સ ચોક્કસ આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *