ઉત્તરપ્રદેશ ભારત

વાળ ખેંચ્યા, લાત-ઘુસા પણ માર્યા, પછી મહિલાના પ્રાઇવેટ પાર્ટ માં કર્યું એવું વિચારી ને જ ખુન ખોળી ઉઠશે

વાળ ખેંચ્યા, લાત-ઘુસા પણ માર્યા, પછી મહિલાના પ્રાઇવેટ પાર્ટ માં કર્યું એવું વિચારી ને જ ખુન ખોળી ઉઠશે,બાંદામાં જમીન વિવાદને કારણે પરિવારના સભ્યોએ મહિલાને મારપીટ કરી હતી. તેણે પોતાના કપડા પણ ફાડી નાખ્યા અને પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં મરચાનો પાવડર નાખ્યો. પછી તેને રસ્તા પર લઈ ગયો. મહિલાએ કોઈક રીતે ભાગીને પોતાનો જીવ બચાવ્યો હતો. પોલીસે આરોપીની ધરપકડ કરી લીધી છે. આ ઘટનાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો છે.

ઉત્તર પ્રદેશના બાંદામાં એક મહિલાને બેરહેમીથી મારવામાં આવી હોવાનો વીડિયો સામે આવ્યો છે. વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે કેટલીક યુવતીઓ અને યુવકો એક મહિલાને મારપીટ કરી રહ્યા છે. લોકોએ મહિલાને જોરથી લાતો અને મુક્કા માર્યા, તેના વાળ ખેંચી લીધા અને મહિલાના કપડા પણ ફાડી નાખ્યા. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થયો છે.

આ મામલો જિલ્લાના તિંદવારી ગામનો છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મહિલાને તેના પરિવારના સભ્યોએ માર માર્યો છે. જમીન વિવાદના કારણે આ ઘટના બની હતી. પીડિતાનો આરોપ છે કે માર મારનારાઓએ તેની સાથે અભદ્ર કૃત્ય પણ કર્યું હતું. આ સાથે જેઠે પોતાના પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં મરચાનો પાવડર પણ નાખ્યો હતો.

પોલીસે જણાવ્યું કે આ વીડિયો 25 જુલાઈનો છે. મહિલાની મારપીટના બે વીડિયો વાયરલ થયા છે. એક વીડિયોમાં કેટલીક મહિલાઓ ખાલી ઘરમાં મહિલાને માર મારી રહી છે, જ્યારે બીજા વીડિયોમાં એક પુરુષ મહિલાના વાળ ખેંચીને તેને રસ્તા પર ચાલવા માટે મજબૂર કરી રહ્યો છે.

પીડિતાએ પોલીસને જણાવ્યું કે જમીનના વિવાદને કારણે પરિવારના કેટલાક સભ્યો તેના ઘરમાં ઘૂસ્યા હતા. પહેલા મહિલાઓએ તેને માર માર્યો, પછી તેના સાળા અને ભત્રીજાએ તેના કપડા ફાડી નાખ્યા. તેણે તેની સાથે અશ્લીલ હરકતો કરી અને તેના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર મરચાનો પાવડર નાખ્યો. આટલું જ નહીં, તેને બહાર કાઢીને અર્ધ નગ્ન હાલતમાં રસ્તા પર ફેરવવામાં આવ્યો હતો.

મહિલાએ કહ્યું, “મેં બહુ મુશ્કેલીથી દોડીને મારો જીવ બચાવ્યો. આ અંગે પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી, પરંતુ કોઈ કાર્યવાહી થઈ ન હતી. મારી સાથે અન્યાય થયો છે. મારે ન્યાય જોઈએ છે.”

આ સમગ્ર મામલે બાંદાના ડીએસપી આનંદ કુમાર પાંડેએ કહ્યું કે તિંદવારીની રહેવાસી મહિલાએ પરિવારના કેટલાક સભ્યો પર મારપીટ અને અશ્લીલ હરકતો કરવાનો આરોપ લગાવ્યો છે. તેનો વીડિયો પણ પોલીસ પાસે સામે આવ્યો છે. કેસ નોંધ્યા બાદ આરોપીઓની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. હાલ તો આગળની કાર્યવાહી ચાલુ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *