ઉત્તરપ્રદેશ ભારત

સિંદૂર થી પિતાની ડેડ બોડી પર રમતી રહી જુડવા દીકરીઓ, રોવડાવી દેશે આ દુઃખદ ઘટના

સિંદૂર થી પિતાની ડેડ બોડી પર રમતી રહી જુડવા દીકરીઓ, રોવડાવી દેશે આ વીડિયો,લખીમપુર ખેરીના કાશીનગરમાં બે વર્ષની જોડિયા બાળકીઓ સાથે રમતા ડોક્ટર પિતાનું હાર્ટ એટેકથી મોત થયું હતું. છોકરીઓને કંઈ સમજાયું નહીં. માસૂમ તેના પિતાના મૃત શરીર પર રૂમમાં રાખેલ તેની માતાનું સિંદૂર લગાવતી રહી અને તેને જગાડતી રહી. માતા ફરજ પરથી પાછી આવી ત્યારે ઘરમાં અંધાધૂંધી મચી ગઈ હતી.

ઉત્તર પ્રદેશના લખીમપુર ખેરીમાંથી એક હૃદય હચમચાવી દે તેવી ઘટના સામે આવી છે. આ દર્દનાક ઘટનામાં એક સરકારી તબીબનું ઘરે અચાનક હાર્ટ એટેક આવતા મૃત્યુ નિપજ્યું છે. રૂમમાં હાજર માસૂમ જોડિયા દીકરીઓને કંઈ સમજાતું નથી અને બંને પિતાના મૃત શરીર પર રમવા લાગે છે. આ દરમિયાન છોકરીઓ તેમની માતા દ્વારા તેમના પિતાના મૃત શરીર પર સિંદૂર લગાવવાનું શરૂ કરે છે. ફરજ પરથી પરત આવેલી અજાણી માતાએ આ હ્રદયદ્રાવક નજારો જોયો ત્યારે ઘરમાં અંધાધૂંધી મચી ગઈ હતી.

આ સમગ્ર મામલો પોલીસ સ્ટેશન સદર કોતવાલી વિસ્તારના કાશીનગર વિસ્તારનો છે. અહીં સરકારી ડોક્ટર દંપતી રાજેશ મોહન ગુપ્તા અને ડો.વીણા ગુપ્તા છેલ્લા 5 વર્ષથી ભાડાના મકાનમાં રહેતા હતા. MBBS ડૉક્ટર રાજેશ મોહન ગુપ્તા શહેરથી લગભગ 3 કિમી દૂર આવેલા બાજુડીહા ગામમાં પોસ્ટેડ હતા, જ્યારે તેમની પત્ની શહેરમાં CHCમાં પોસ્ટેડ છે.

દરરોજની જેમ 26મી જુલાઈના રોજ બપોરે 1:30 વાગે વીણા ગુપ્તા તેના ઘરે આવે છે, તેણે દરવાજો બંધ જોયો હતો. તેણી બહારથી તેના પતિને બોલાવવા લાગે છે અને જોરથી દરવાજો ખખડાવે છે, પરંતુ અંદરથી અવાજ ન આવતા તેણે ઉપરના માળે તેના મકાનમાલિકને ફોન કર્યો હતો, પરંતુ તેમ છતાં દરવાજો ખૂલતો નથી. જ્યારે સ્થાનિક લોકોની મદદથી રૂમનો દરવાજો તોડવામાં આવ્યો તો અંદરનું દ્રશ્ય જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

ડોક્ટર વીણા ગુપ્તા જણાવે છે કે જ્યારે દરવાજો તોડવામાં આવ્યો ત્યારે તેણે અંદર જોયું કે પતિ પલંગ પર બેભાન પડ્યો હતો અને બે જોડિયા છોકરીઓ તેમના પિતાના શરીર પર હાથ અને ગાલ પર સિંદૂર લગાવીને રમી રહી હતી. માસૂમ છોકરીઓ પિતાના પગ અને પેટ પર પણ સિંદૂર લગાવે છે.

આ બધું જોઈને ડોક્ટર પત્ની તેના પતિને બચાવવા માટે બૂમો પાડવા લાગે છે અને તેને શંકા છે કે તેના પતિને હાર્ટ એટેક આવ્યો છે, તેથી તે પોતે બેભાન પતિને બચાવવાનો પ્રયત્ન કરે છે અને છાતી દબાવીને CPR આપવાનો પ્રયાસ કરે છે.

બીજી તરફ ઘટનાની જાણ થતા પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગઈ હતી. રૂમમાં બેભાન પડેલા ડૉ. રાજેશ મોહન ગુપ્તાને જિલ્લા હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા હતા જ્યાં તેમને મૃત જાહેર કરવામાં આવ્યા હતા. મૃતક તબીબનું પોસ્ટમોર્ટમ ત્રણ તબીબોની દેખરેખ હેઠળ કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં તેમના મૃત્યુનું કારણ હાર્ટ એટેક હોવાનું બહાર આવ્યું છે.

પોલીસે જણાવ્યું કે મૃતક ડોક્ટર રાજેશ મોહન ગુપ્તા બનારસના રહેવાસી હતા, જ્યારે તેમની પત્ની વીણા ગુપ્તા લખનઉની રહેવાસી છે. પોસ્ટમોર્ટમ બાદ પોલીસે ડોક્ટરનો મૃતદેહ પરિજનોને સોંપ્યો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *