ભારત

પાકિસ્તાન માં રહે છે PM મોદીની બહેન, રક્ષાબંધન પર ભાઈ પાસે માંગ્યું આ ખાસ ગિફ્ટ

પાકિસ્તાન માં રહે છે PM મોદીની બહેન, રક્ષાબંધન પર ભાઈ પાસે માંગ્યું આ ખાસ ગિફ્ટ, રક્ષા બંધન પહેલા તેમની બહેને વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી માટે પાકિસ્તાનથી ખાસ રાખડી મોકલી છે. આ સાથે પીએમની બહેને પણ ખાસ ભેટની માંગણી કરી છે.

રક્ષાબંધનનો તહેવાર તમામ દેશવાસીઓ માટે વિશેષ મહત્વ ધરાવે છે. ભાઈ-બહેનના આ પવિત્ર તહેવાર પર ઘણી બહેનો પીએમ મોદીને રાખડી પણ બાંધે છે. તેની એક મિત્ર બહેન પણ પાકિસ્તાનમાં રહે છે. રક્ષાબંધનના શુભ અવસર પહેલા વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીની પાકિસ્તાની બહેન કમર મોહસીન શેખે રાખડી મોકલી છે. આ સાથે તેમણે ઈચ્છા વ્યક્ત કરી છે કે પીએમ મોદી 2024ની સામાન્ય ચૂંટણીમાં પણ જીતે અને ફરીથી ભારતના વડાપ્રધાન બને. કમરે કહ્યું કે તેમણે તમામ તૈયારીઓ કરી લીધી છે અને આ વખતે પીએમ મોદીને મળવાની પણ આશા છે.

તેમણે કહ્યું કે મને આશા છે કે તેઓ (PM મોદી) મને આ વખતે દિલ્હી બોલાવશે. મેં તમામ તૈયારીઓ કરી લીધી છે. આ રાખડી મેં જાતે સિલ્ક રિબન વડે એમ્બ્રોઈડરી ડિઝાઈનનો ઉપયોગ કરીને બનાવી છે.તેણે પીએમ મોદીને પત્ર લખીને તેમના સારા સ્વાસ્થ્ય અને લાંબા આયુષ્ય માટે પ્રાર્થના કરી હતી. તેમણે પીએમ મોદીને 2024ની ચૂંટણી માટે શુભેચ્છા પણ પાઠવી હતી.

કમર મોહસીન શેખે કહ્યું કે મેં નરેન્દ્ર મોદીને પત્ર લખીને તેમના લાંબા અને સ્વસ્થ જીવન માટે પ્રાર્થના કરી છે. જેમ તમે કરી રહ્યા છો તેમ સારું કામ ચાલુ રાખો. કમરે કહ્યું કે તેમાં કોઈ શંકા નથી કે તેઓ (પીએમ મોદી) ફરીથી પીએમ બનશે. તે તેના લાયક છે કારણ કે તેની પાસે તે ક્ષમતાઓ છે અને હું ઈચ્છું છું કે તે દર વખતે ભારતના પીએમ બને.

પીએમ મોદીની બહેન શેખે પણ ગયા વર્ષે તેમને રાખડી અને રક્ષાબંધન કાર્ડ મોકલ્યા હતા. રક્ષા બંધન ભાઈઓ અને બહેનો વચ્ચેના પ્રેમના બંધનને દર્શાવે છે અને 11 ઓગસ્ટના રોજ ઉજવવામાં આવશે. રક્ષાબંધન હિંદુ વર્ષના સાવન મહિનાની પૂર્ણિમાના દિવસે ઉજવવામાં આવે છે. હિંદુઓમાં સાવન મહિનો એક શુભ સમય માનવામાં આવે છે અને આ સમય દરમિયાન દરેક સોમવારે ભગવાન શિવની પૂજા કરવામાં આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *