બૉલીવુડ વાયરલ

‘ગંદી બાત’ ફેમ ગેહના એ બાથરૂમમાં આપી દીધા ઈવા ન્યૂડ પોઝ, જોવા વાળાના તો પરસેવા છૂટી ગયા…જુઓ વિડિયો

જ્યારથી રણવીર સિંહે ન્યૂડ ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે ત્યારથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં હંગામો મચી ગયો છે. એક પછી એક ઘણી અભિનેત્રીઓ અથવા કલાકારોના શૂટ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ઘણા લોકો તેમનાથી પ્રેરિત પણ થઈ રહ્યા છે. જ્વેલે પણ આવો જ એક ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે, જેના પરથી તમે તમારી નજર હટાવી શકશો નહીં.

ગાંધી બાત ફેમ અભિનેત્રી ગેહના વશિષ્ઠ અવારનવાર સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની બોલ્ડ તસવીરો પોસ્ટ કરતી રહે છે. તમે જ્વેલના એકાઉન્ટ પર ઘણા એક્સપોઝર ચિત્રો જોશો. પોતાના શ્રેષ્ઠ ફોટોશૂટથી લાઈમલાઈટ મેળવનારી અભિનેત્રી ગેહાનાએ એકવાર તેના ચાહકોને ચોંકાવી દીધા છે. આ વખતે તેણે એવો ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે, જેને જોઈને તમે ‘હાય સમર’ કહ્યા વગર રહી શકશો નહીં.

જ્યારથી રણવીર સિંહે ન્યૂડ ફોટોશૂટ કરાવ્યું ત્યારથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં હોબાળો મચી ગયો છે. એક પછી એક ઘણી અભિનેત્રીઓ અથવા કલાકારોના શૂટ વાયરલ થઈ રહ્યા છે. ઘણા લોકો તેમનાથી પ્રેરિત પણ થઈ રહ્યા છે. જ્વેલે પણ આવો જ એક ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે, જેના પરથી તમે તમારી નજર હટાવી શકશો નહીં.

અભિનેત્રીએ બાથરૂમમાંથી એક નવો ફોટો શેર કર્યો છે.આ ફોટામાં જ્વેલ બાથટબમાં બેઠી છે અને શરીર તેના હાથથી ઢંકાયેલું છે. તેણે માત્ર રૂમાલને ખોળામાં રાખ્યો હતો. જ્યારે જ્વેલનો આ ફોટો તાપમાનને ઊંચો બનાવશે, ત્યારે તમે તેનું કેપ્શન જોઈને દુઃખી થઈ શકો છો.

ફોટો શેર કરીને જ્વેલે કેપ્શનમાં પોતાનું દિલ વ્યક્ત કર્યું છે. ગેહનાએ જણાવ્યું કે તે તેની લવ લાઈફથી કેટલી ઉદાસ છે અને હવે એકલા રહેવાનું પસંદ કરે છે. તેના બોયફ્રેન્ડે તેનો પૈસા માટે ઉપયોગ કર્યો છે. અભિનેત્રીએ લખ્યું- ‘હું મારા બોયફ્રેન્ડથી ખૂબ કંટાળી ગઈ છું, જેઓ મારી સાથે એટીએમ મશીનની જેમ જ વર્તે છે.’ આ બાબતે રત્નનાં ચાહકોમાં ચિંતા થાય તે પણ સ્વાભાવિક છે. યુઝર્સે જ્વેલના ફોટો પર કોમેન્ટ કરી અને વખાણ કર્યા તો કેટલાક લોકોએ બોયફ્રેન્ડ બનવાની ઓફર પણ કરી.

એક યુઝરે ગેહનાના વખાણ કરતા કહ્યું – ‘બહુ સુંદર અને સેક્સી અને સુંદર… તમે રાણી છો’, જ્યારે બીજા યુઝરે લખ્યું – ‘પાણી ગરમ થઈ ગયું હશે’. બીજી તરફ કેટલાક યુઝર્સે ગેહનાના કેપ્શન પર ચિંતા વ્યક્ત કરી અને લખ્યું- ‘તમે તેમની પાછળ કેમ જાઓ છો જે તમારી પાસે માત્ર પૈસા માટે આવે છે, તેમને જીવનમાં લાવો જે તમારા પૈસાથી નહીં પણ તમને પ્રેમ કરે છે’. તે જ સમયે અન્ય એક યુઝરે કહ્યું- ‘તમે ATM નથી, તમે દિલ છો’. જ્વેલને તેના ચાહકો તરફથી ઘણો પ્રેમ મળી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *