વાયરલ સ્પોર્ટ્સ

અચાનક સામે આવી ધોનીની મૃત પ્રેમિકા પ્રિયંકા ઝા ની તસ્વીર, ખૂબસૂરતી માં એશ્વર્યા રાય પણ છે પાછળ….જુઓ અહીં

અચાનક સામે આવી ધોનીની મૃત પ્રેમિકા પ્રિયંકા ઝા ની તસ્વીર, ખૂબસૂરતી માં એશ્વર્યા રાય પણ છે પાછળ….જુઓ અહીં,નિર્દેશક નીરજ પાંડેએ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોની પર ‘MS Dhoni – The Untold Story’ નામની ફિલ્મ બનાવી છે.

ફિલ્મમાં ધોનીના અંગત જીવન સાથે જોડાયેલા ઘણા પાસાઓનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો હતો, તેવો જ એક પાસું ધોનીની પ્રિય પ્રિયંકા ઝાનું હતું. ફિલ્મ રીલિઝ પહેલા બહુ ઓછા લોકો જાણતા હતા કે ધોનીની પ્રિયંકા નામની ગર્લ ફ્રેન્ડ પણ છે.

ફિલ્મ જોયા પછી અમને ખબર પડી કે ધોનીના વિદેશ પ્રવાસ દરમિયાન પ્રિયંકાનું અકસ્માતમાં મૃત્યુ થયું હતું. આ ફિલ્મમાં બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ દિશા પટાનીએ ધોનીની ગર્લફ્રેન્ડનો રોલ કર્યો હતો. ફિલ્મ જોયા પછી લોકો દિશાની સુંદરતા અને સાદગીના દિવાના બની ગયા, પરંતુ ધોનીની રિયલ લાઈફ ગર્લફ્રેન્ડ પ્રિયંકા ઝાને જોવાની ઈચ્છા પણ લોકોના મનમાં જાગી ગઈ.

આજે અમે તમને તેની રિયલ લાઈફ ગર્લફ્રેન્ડ પ્રિયંકા ઝાનો પરિચય કરાવી રહ્યા છીએ કારણ કે પ્રિયંકાની તસવીર પહેલીવાર સામે આવી છે.તમને જણાવી દઈએ કે એમએસ ધોનીના જીવન પર બનેલી ફિલ્મે 100 કરોડથી વધુની કમાણી કરી હતી. આ ફિલ્મમાં કિયારા અડવાણીએ ધોનીની પત્ની સાક્ષીનો રોલ કર્યો હતો.

ધોની સાથે રિલેશનશિપમાં રહેલા લક્ષ્મી રાય પણ ધોનીના જીવન પર ફિલ્મ બનાવવા જઈ રહી છે. આમાં તેના અને ધોનીના રિયલ લાઈફ રોમાંસ પર વાત કરવામાં આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *