જીન્સ પહેરીને ચીમપાનજી મહિલા સાથે પડાવ્યા એવા એવા ફોટા, એમાંય છેલ્લે તો….જુઓ વિડીયો

0

જીન્સ પહેરીને ચીમપાનજી મહિલા સાથે પડાવ્યા એવા એવા ફોટા, એમાંય છેલ્લે તો….જુઓ વિડીયો,સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં જીન્સ પહેરેલા એક ચિમ્પાન્ઝી મહિલા પ્રવાસી સાથે અલગ-અલગ પોઝ અને કિસ આપીને ફોટો ક્લિક કરતા જોઈ શકાય છે.

પ્રાણીઓની હિલચાલ ઘણીવાર હૃદયને સ્પર્શે છે અને દિવસના થાકને સ્પર્શે છે. આ જ કારણ છે કે તેમના વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર સૌથી વધુ જોવામાં આવે છે અને તે ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ પણ થાય છે. એક ચિમ્પાન્ઝીનો આવો જ એક વીડિયો વાયરલ થયો છે જેમાં તેની સુંદર હરકતો તમને આકર્ષિત કરશે અને અમે દાવો કરીએ છીએ કે તમે આ વીડિયોને એક કરતા વધુ વાર જોવા માંગશો.

ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરાયેલા આ વીડિયોમાં એક ચિમ્પાન્ઝી બતાવવામાં આવ્યો છે જે એક મહિલા પ્રવાસી સાથે ફોટો ક્લિક કરી રહ્યો છે. આ કોઈ સામાન્ય ફોટોશૂટ નથી, પરંતુ જીન્સ પહેરીને આ ચિમ્પાન્ઝી અલગ-અલગ પોઝ સાથે ફોટો પડાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરે છે. તે મહિલાને ગળે લગાવે છે અને ફોટો ક્લિક ન થાય ત્યાં સુધી પકડી રાખે છે, પછી ગાલ પર ચુંબન કરે છે અને ફોટો ક્લિક કરે છે.

આ વિડિયો એટલો બેજોડ છે કે તેના વિશે વધુ કહી શકાય તેમ નથી, પરંતુ તેને જોઈને જ તેનો સંપૂર્ણ આનંદ લઈ શકાય છે.હકીકતમાં, તાજેતરમાં સૌમ્યા ચંદ્રશેખરન નામની એક ઇન્સ્ટાગ્રામ યુઝર મહિલા થાઇલેન્ડના બેંગકોકમાં સફારી વર્લ્ડની મુલાકાત લેવા નીકળી હતી જ્યાં તેણે એક ચિમ્પાન્ઝી સાથે ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું.

તેણીની આ ટૂંકી ક્લિપને અત્યાર સુધીમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 5.5 મિલિયનથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે અને લેડી અને ચિમ્પાન્ઝી ફોટોશૂટની આ ક્લિપને 2 લાખથી વધુ વપરાશકર્તાઓએ પસંદ પણ કરી છે. યુઝર્સને આ ક્લિપ ખૂબ જ રસપ્રદ લાગી છે અને તેના વખાણ કરવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed