બૉલીવુડ

જાનવી ની બહેન એ શેર કર્યા એવા ફોટાઓ જેને જોઈને સોસીયલ મીડિયામાં બધાના પરસેવા છૂટી ગયા…જુઓ અહીં

જાનવી ની બહેન એ શેર કર્યા એવા ફોટાઓ જેને જોઈને સોસીયલ મીડિયામાં બધાના પરસેવા છૂટી ગયા…જુઓ અહીં,બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ જાહ્નવી કપૂર તેના લુકને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. અભિનેત્રી સુંદર પોશાકમાં તેના કિલર ફિગરને ફ્લોન્ટ કરવાનું ભૂલતી નથી, પરંતુ તેની બહેન બોલ્ડનેસની બાબતમાં કોઈ ઓછી નથી.

જો જ્હાનવી સેર છે તો ખુશી કપૂર દોઢ સેર છે અને ખુશીના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ જોઈને આનો અંદાજ લગાવી શકાય છે. હાલમાં જ ખુશી કપૂરે તેના કેટલાક ફોટો શેર કર્યા છે, જેમાં તે એકદમ કિલર લાગી રહી છે. એવું લાગે છે કે તે પોતાની સુંદરતાથી બોલિવૂડની સુંદરીઓને નિષ્ફળ કરશે.

જ્હાનવી કપૂરની બહેન ખુશી કપૂરે હાલમાં જ તેની કેટલીક સેલ્ફી સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી છે. આ સેલ્ફીમાં ખુશીની સ્ટાઈલ એકદમ બોલ્ડ લાગી રહી છે. ખુશીએ ફોટામાં મેકઅપની સાથે ડીપ નેક ટોપ પહેર્યું છે. વાળ ક્લિપ્સ સાથે બાંધવામાં આવે છે. આ તસવીરો શેર કરતાં ખુશીએ લખ્યું કે બદલાતા વચ્ચે.

લાગે છે કે ખુશી કોઈ શૂટ માટે તૈયાર થઈ રહી છે અને તે દરમિયાન ખુશીએ આ ફોટા ક્લિક કર્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે, ખુશી કપૂર ઝોયા અખ્તરની ફિલ્મ આર્ચીઝમાં જોવા મળશે. ફિલ્મનું શૂટિંગ હજી શરૂ થયું નથી. પરંતુ આ ફિલ્મમાં ઝોયા અખ્તર ખુશી સિવાય અન્ય ઘણા સ્ટાર કિડ્સને લોન્ચ કરવા જઈ રહી છે.

શાહરૂખ ખાનની દીકરી સુહાના ખાન આર્ચીઝ ફિલ્મમાં ખુશી સાથે જોવા મળશે. એટલું જ નહીં, અમિતાભ બચ્ચનના પૌત્ર અગસ્ત્ય નંદા પણ તેમની સાથે સ્ક્રીન શેર કરશે. ખુશી કપૂરની ફેન ફોલોઈંગ ઘણી વધારે છે. જ્યારે પણ તે પોતાની તસવીર કે વીડિયો મૂકે છે ત્યારે તે ઝડપથી વાયરલ થાય છે. ઘણા લોકોને ખુશી જ્હાન્વી કરતા પણ વધુ સુંદર લાગે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *