મનોરંજન

અસિત મોદીની ચોંકાવનારી શરતને કારણે તમામ કલાકારો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો છોડીને જઈ રહ્યા છે…જાણો અહીં

અસિત મોદીની ચોંકાવનારી શરતને કારણે તમામ કલાકારો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો છોડીને જઈ રહ્યા છે…જાણો અહીં,“તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા” શો છેલ્લા 14 વર્ષથી દર્શકોનું મનોરંજન કરી રહ્યો છે. આજે આ શો દરેક ઘરનો પહેલો ફેવરિટ બની ગયો છે. અને આ શોમાં ઘણા કલાકારો છે જેમણે શોને અલવિદા કહી દીધું છે.

તો ઘણા કલાકારોના સ્થાને નવા કલાકારો આવ્યા છે. હાલમાં એવી ચર્ચા છે કે શૈલેષ લોઢા તારક મહેતાની ભૂમિકા ભજવી રહ્યા છે અને ટપ્પુનો રોલ કરી રહેલા રાજ ઉનડકટ શો છોડી રહ્યા છે.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, શૈલેષ લોઢા અને રાજ અનડકટે સિરિયલ છોડવાનું મન બનાવી લીધું છે. જો કે હજુ સુધી બંનેએ આ અંગે

કોઇ સત્તાવાર પુષ્ટિ કરી નથી. નિર્માતાએ પણ હજુ સુધી આ વાતની પુષ્ટિ કરી નથી.આ શોને 28 જુલાઇના રોજ 14 વર્ષ પૂરા થયા. હવે તાજેતરના અહેવાલો અનુસાર, શોના નિર્માતા અસિત મોદીએ શૈલેષ લોઢા સાથે વાત કરી છે પરંતુ આ વાતચીતનું કોઈ પરિણામ આવ્યું નથી.

E-Times ના એક રિપોર્ટ અનુસાર નિમાતા અસિત મોદી પોતાના કોન્ટ્રાકટની શરતોને લઇને ખૂબ જ કડક છે. તે નથી ઇચ્છતો કે અભિનેતા મહિનામાં 17 દિવસ ફ્રી હોય તો પણ અન્ય કોઈ શો કરે.ઘણા કલાકારો ખુશ ન હોવાનું આ એક કારણ છે. આસિત મોદીએ શૈલેષ લોઢા સાથે વાત કરી પણ કોઇ કાયદો થયો નહીં. આવી સ્થિતિમાં શૈલેષ લોઢા શો છોડવા જઇ રહ્યા છે.

જો કે તેનો એકપાત્રી નાટક શોના અંતમાં ચોક્કસપણે આવશે, પરંતુ હવે તેને તેના પાત્ર સાથે કોઇ લેવાદેવા નથી.મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર શૈલેષ લોઢાએ અસિત મોદીને કર્યું છે કે તેઓ મહિનામાં 15 દિવસથી વધુ શોમાં કામ કરી શકશે નહીં. તેણે કવિ સંમેલન શોમાં જોડાવાનું નક્કી કર્યું.

અસિત મોદીએ કહ્યું કે તેઓ તેમની શરત સ્વીકારી શકતા નથી. જો તેણે આમ કર્યું, તો કરારની શરતોનો ભંગ થશે, જે તમામ કલાકારોને લાગુ પડે છે.આ ઉપરાંત રાજ અનડકટની વાત કરીએ તો તેની વિનંતી પણ કાવી દેવામાં આવી છે. રાજ હાલમાં મ્યુઝિક વીડિયોમાં કામ કરી રહ્યો છે.

રિપોર્ટ્સ અનુસાર રાજ અનડકટ પણ આ કિલ્મમાં કામ કરવા જઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં તેણે શો છોડવાનો નિર્ણય લીધો છે.આટલું જ નહીં, શોના મેકર્સ રાજને ઇન્સ્ટાગ્રામ રીંલ બનાવવાની પણ મંજૂરી આપતા ન હતા. નિર્માતાની આ હાલતને કારણે એક પછી એક તમામ કલાકારો શો છોડી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *