બૉલીવુડ મનોરંજન

કમજોર દિલ વાળા એ તો આઘુ જ રહેવું, આ છે 5 એવી હોરર સિરીઝ, જેને કોઈ એકલામાં નથી જોઈ શક્યું…

કમજોર દિલ વાળા એ તો આઘુ જ રહેવું, આ છે 5 એવી હોરર સિરીઝ, જેને કોઈ એકલામાં નથી જોઈ શક્યું…,ઘણા લોકો ભૂત-પ્રેતમાં માને છે અને એવા ઘણા લોકો છે જેઓ તેમની સાથે જોડાયેલી વાર્તાઓમાં બિલકુલ વિશ્વાસ નથી કરતા, પરંતુ જ્યારે વાત હોરર ફિલ્મોની આવે છે, ત્યારે બધા ડરે છે. હોરર ફિલ્મો પ્રેક્ષકોને એવી દુનિયામાં લઈ જાય છે જે વાસ્તવિક જીવનમાં કોઈ સામાન્ય વ્યક્તિ અનુભવવા માંગતો નથી.

આજે અમે તમને એવી હોરર ફિલ્મો વિશે જણાવીએ, જેને તમારે એકલા જોવાનું ટાળવું જોઈએ.ભૂત સાથે જોડાયેલી વાર્તાઓ હંમેશા લોકોમાં ઉત્તેજના જગાવતી રહી છે, તેમને ડરાવતી રહી છે. જો કે, આજે પણ લોકો આ પ્રશ્નને લઈને મૂંઝવણમાં છે કે શું ભૂતનું અસ્તિત્વ છે કે નહીં? તમને તમારી આસપાસ એવા ઘણા લોકો મળશે જેઓ આત્માઓને જોવાનો અથવા અસ્તિત્વમાં હોવાનો દાવો કરે છે.

સામાન્ય માણસ માટે તેમનું સત્ય સમજવું મુશ્કેલ છે.તેમ છતાં, આત્માની દુનિયા હંમેશા લોકોને ડરાવતી રહી છે. અહીં અમે એવી જ કેટલીક ભારતીય હોરર ફિલ્મો વિશે જણાવી રહ્યા છીએ, જે તમને હંફાવી શકે છે. અમે ભલામણ કરીએ છીએ કે તમે આ 5 મૂવી એકલા જોવાની હિંમત ન કરો.

1. પરછાય: ZEE5 પર સ્ટ્રીમ થતી આ વેબ સિરીઝ, સુપ્રસિદ્ધ નવલકથાકાર રસ્કિન બોન્ડની સૌથી ભયાનક ભયાનક વાર્તાઓને જીવંત કરે છે. આ વેબ સિરીઝની ખાસ વાત એ છે કે દરેક એપિસોડમાં તમને એક નવી હોરર સ્ટોરી સામે આવશે.

2. ઊંડાણો: વેબ સિરીઝની વાર્તા એક એવી છોકરીની આસપાસ ફરે છે જે ભૂતકાળની કોઈ બાબતથી પરેશાન છે. આ સિવાય વાર્તામાં વધુ બે લોકો છે. એક તેનો રહસ્યમય પાડોશી છે અને બીજો તેનો શ્રેષ્ઠ મિત્ર છે. તમે OTT પ્લેટફોર્મ Viu પર આ શ્રેણી જોઈ શકો છો.

3. ભ્રમ: જો તમે પહેલા ક્યારેય મૃત છોકરીની હોરર ફિલ્મ જોઈ હોય, તો તમને આ વેબ સિરીઝ ગમશે. આ વેબ સિરીઝમાં કલ્કી એક એવી છોકરીની ભૂમિકા ભજવી રહી છે જે દરેક જગ્યાએ એક રહસ્યમય છોકરીને જુએ છે. શરૂઆતમાં તે માને છે કે તે તેની કલ્પના હતી, પછીથી તેણીને ખબર પડે છે કે છોકરી 20 વર્ષ પહેલાં મૃત્યુ પામી હતી. આ સિરીઝ Zee5 પર જોઈ શકાશે.

4. ટાઈપરાઈટર: આ એક મહાન વેબ સિરીઝ છે. તેની વાર્તા યુવાન મિત્રોના જૂથથી શરૂ થાય છે જે હંમેશા ભૂતની શોધમાં હોય છે. તેમના પડોશમાં એક બિહામણું વિલા છે અને તેઓ શક્ય તેટલી વહેલી તકે ભૂતને શોધવા માંગે છે. આ શ્રેણી Netflix પર સ્ટ્રીમ થઈ રહી છે.

5. Ghoul: આ હોરર વેબ સિરીઝની વાર્તા એક વિચિત્ર કેદીથી શરૂ થાય છે જેને સેના દ્વારા પકડવામાં આવ્યો હતો. જ્યારે તેઓ તે કેદીની પૂછપરછ કરવાનું શરૂ કરે છે, ત્યારે વિચિત્ર વસ્તુઓ થાય છે. તમે Netflix પર આ શ્રેણી જોઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *