મનોરંજન

શૈલેષ લોઢા ના તારક મહેતા શો છોડવા પર આસિત મોદીનું મોટું બયાન, કહ્યું, “એનું પેટ ભરાઈ ગયું તો…

શૈલેષ લોઢા ના તારક મહેતા શો છોડવા પર આસિત મોદીનું મોટું બયાન, કહ્યું, “એનું પેટ ભરાઈ ગયું તો…, ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ હંમેશા દર્શકોનો પ્રિય શો રહ્યો છે. હાલમાં જ આ શોએ તેના 14 વર્ષ પૂર્ણ કર્યા છે અને હવે આ શો તેના 15મા વર્ષમાં પહોંચી ગયો છે. શોના 15મા વર્ષમાં પહોંચવાની ખુશીની સમગ્ર સ્ટાર કાસ્ટ સાથે મળીને ઉજવણી કરી હતી.

પરંતુ બધા હજુ પણ એવા કલાકારોને મિસ કરી રહ્યા છે જેમણે શો છોડી દીધો છે. જ્યાં દર્શકો હજુ પણ લાંબા સમયથી શોમાંથી ગાયબ દયાબેનની વાપસીની રાહ જોઈ રહ્યા છે. તે જ સમયે, એક પછી એક કલાકારોની વિદાયથી ચાહકો ખૂબ જ દુઃખી છે. પરંતુ સૌથી મોટો આંચકો ત્યારે લાગ્યો જ્યારે તારક મહેતાની ભૂમિકા ભજવનાર અભિનેતા શૈલેષ લોઢાએ શોને અલવિદા કહી દીધું.

શૈલેષ લોઢાએ શો છોડ્યા બાદ પહેલીવાર શોના નિર્માતા અને નિર્દેશક અસિત મોદીએ તેમના વિશે મોટી વાત કહી છે. તેનો એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.જ્યારે ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના નિર્માતા અને નિર્દેશક અસિત મોદીને તારક મહેતાની ભૂમિકા ભજવનાર શૈલેષ લોઢા વિશે પૂછવામાં આવ્યું તો તેણે ખૂબ જ શાનદાર જવાબ આપ્યો.

તેણે કહ્યું, ‘જુઓ, મેં પહેલા પણ કહ્યું છે કે હું બધાને સાથે રાખવા માંગુ છું. પરંતુ જો કેટલાક લોકો આવવા માંગતા ન હોય અને તેમનું પેટ ભરાઈ ગયું હોય, તો તેમને લાગે છે કે આપણે ઘણું કર્યું છે, હવે આપણે ઘણું કરવું જોઈએ અને માત્ર તારક મહેતા પૂરતું મર્યાદિત ન રહેવું જોઈએ.

જેઓ આ અનુભવે છે અને આ સમજવા માંગતા નથી, તો હું તેમને કહીશ કે તેઓ ફરી એકવાર વિચાર કરે અને સમજે. જુના તારક મહેતા આવે તો પણ ખુશ થાય અને નવો આવે તો પણ. દર્શકોને ખુશ કરવાનું મારું એકમાત્ર લક્ષ્ય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *