મનોરંજન વાયરલ

ઉર્ફી જાવેદ એ કર્યો ચોંકાવનારો ખુલાસો, કહ્યું મારા શરીર નું આ અંગ નકલી છે…જોઈ ને ઘડીક તો વિશ્વાસ નઈ આવે

ઉર્ફી જાવેદ એ કર્યો ચોંકાવનારો ખુલાસો, કહ્યું મારા શરીર નું આ અંગ નકલી છે…જોઈ ને ઘડીક તો વિશ્વાસ નઈ આવે,ઉર્ફી જાવેદે હાલમાં જ એક વીડિયોમાં પોતાના શરીર વિશે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. ઉર્ફી જાવેદે જણાવ્યું કે તેના શરીરનો આ ભાગ સંપૂર્ણપણે નકલી છે.

ઉર્ફી જાવેદ તેની અસામાન્ય શૈલી માટે જાણીતો છે. દર વખતે તે પોતાના ડ્રેસ સાથે એવા પ્રયોગો કરે છે કે તમે પણ દંગ રહી જશો. હવે ઉર્ફીએ પોતાના શરીર વિશે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવેલા એક વીડિયોમાં ઉર્ફીએ જણાવ્યું છે કે તેના શરીરનો એક ભાગ સંપૂર્ણપણે નકલી છે.

ખરેખર, તાજેતરમાં જ ઉર્ફી જાવેદ ઈવેન્ટમાં હાજરી આપવા માટે કટ ડ્રેસ પહેરીને પહોંચી હતી. આ દરમિયાન ઉર્ફી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. ઈવેન્ટમાં ઉર્ફીને વરસાદની મોસમમાં ખાવા-પીવા અંગે પ્રશ્ન કરવામાં આવ્યો હતો. તેના પર ઉર્ફીએ કહ્યું કે તે મકાઈ નથી ખાતી કારણ કે તેના બધા દાંત નકલી છે. ઉર્ફીએ કહ્યું, “જો હું મકાઈ ખાઉં તો મારા બધા દાંત તૂટી જશે કારણ કે બધા નકલી છે.” જો કે, આ પછી ઉર્ફીએ કહ્યું કે તે ખાવાનો ખૂબ જ શોખીન છે અને તે ઘણીવાર કંઈક ને કંઈક ખાય છે.

ઉર્ફી વિશે આ સત્ય જાણીને બધા ચોંકી ગયા છે. વાસ્તવમાં, હિરોઇનો ઘણીવાર સુંદરતા માટે હેર એક્સટેન્શન, નેઇલ એક્સટેન્શન અને તમામ પ્રકારની બ્યુટી સર્જરી કરાવે છે, પરંતુ સૌને પહેલીવાર ખબર પડી છે કે ઉર્ફીના તમામ દાંત નકલી છે.

ઉર્ફી જાવેદ બુધવારે મુંબઈના અંધેરી વિસ્તારમાં જોવા મળ્યો હતો જ્યાં તેની ડ્રેસિંગ સેન્સ જોઈને દરેક દંગ રહી ગયા હતા. આ વખતે ઉર્ફીએ કોલરની નીચેથી કપાયેલ ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. ઉર્ફીએ શોર્ટ ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને આ ડ્રેસ તેના ડિઝાઈનર દ્વારા સંપૂર્ણપણે અલગ બનાવવામાં આવ્યો હતો.

ઉર્ફી જાવેદનું આ રૂપ જોઈને મુંબઈની સડકો પર ટ્રાફિક જામ થવા લાગ્યો અને લોકો તેની પ્રશંસા કરવા લાગ્યા. ઉર્ફી જાવેદનું નામ તાજેતરમાં સૌથી વધુ સર્ચ કરાયેલા એશિયનોની યાદીમાં સામેલ થયું છે. ખાસ વાત એ છે કે આ લિસ્ટમાં ઉર્ફીએ કિયારા અડવાણીથી લઈને જ્હાનવી કપૂરને પાછળ છોડી દીધા છે.

એટલે કે, લોકોએ કિયારા અને જ્હાન્વી કરતાં ઇન્ટરનેટ પર ઉર્ફીને વધુ સર્ચ કર્યું. જો કે ઘણા સેલેબ્સે આના પર પ્રતિક્રિયા આપી હતી અને કેટલાક લોકોએ તેના પર વાંધો પણ ઉઠાવ્યો હતો, જે પછી ઉર્ફી જાવેદે પ્રતિક્રિયા આપી હતી અને કહ્યું હતું કે તે લોકો મને લાયક નથી માનતા, જે તે લિસ્ટમાં પણ નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *