બૉલીવુડ વાયરલ

રણવીર સિંહ ને પણ આપી દીધી માત, પોતાનું કરાવ્યું કીલર ફોટોશૂટ…જોઈને રણવીર પણ હેરાન

રણવીર સિંહ ને પણ આપી દીધી માત, પોતાનું કરાવ્યું કીલર ફોટોશૂટ…જોઈને રણવીર પણ હેરાન,જ્યારથી રણવીર સિંહના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યા છે ત્યારથી તેમના પર કોર્ટ કેસ કરવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, પૂનમ પાંડેની આ ખાસ તસવીરો જોયા બાદ હંગામો મચી ગયો છે. ટ્રોલ કરનારાઓનું કહેવું છે કે શા માટે તેમના પર કોઈ કાર્યવાહી નથી થઈ રહી.

બોલ્ડ એન્ડ બેડ પૂનમ પાંડે ‘લોક અપ’ની પ્રથમ સિઝનથી યુવા દિલોની ધડકન બની ગઈ છે. જ્યારે ટ્રોલર્સ તેને પોર્ન સ્ટાર કહે છે, ત્યારે XXX સ્ટાર જેવો શબ્દ પણ ભારતમાં બોલિવૂડનો ભાગ બની રહ્યો છે. ‘લોક અપ’માં ટોપ ઉતારવાથી લઈને કેમેરામાં આવવા અને ચાહકો માટે સિક્રેટ પરફોર્મન્સ આપવા સુધીની તેમની વિશેષતા રહી છે. આવી સ્થિતિમાં ફરી એકવાર પૂનમ પાંડે હેડલાઇન્સમાં આવી છે.

પૂનમ પાંડે એનિમલ પ્રિન્ટ બિકીનીમાં ચાહકોને ઘાયલ કરી રહી છે. તાજેતરમાં તેણે ખૂબ જ બોલ્ડ અંદાજમાં ફોટોશૂટ કરાવ્યું હતું. જેના કારણે લોકોના શ્વાસ અટકી ગયા હતા.જ્યારે કોઈ તેની સુંદરતાના વખાણ કરી રહ્યું હતું, ત્યારે ઘણા લોકો બધા કામ છોડીને તેને ટ્રોલ કરવા લાગ્યા હતા.

લાલ કલરના બાથરોબમાં પોતાની જાતને સ્ટાઇલ કરતી પૂનમનો બિકીની લુક આવતા જ સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલર્સ તૈયાર થઈ ગયા હતા. રણવીરની સ્પર્ધામાં પૂનમ પાંડે આવી રહી છે. એક ટ્રોલરે તો ત્યાં સુધી કહ્યું કે ‘રણવીરે જે કર્યું તે ઠીક છે, તે ખોટું છે.. સંપૂર્ણ સમાનતા ચાલી રહી છે.’

જ્યારથી રણવીર સિંહના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યા છે ત્યારથી તેમના પર કોર્ટ કેસ કરવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, પૂનમ પાંડેની આ ખાસ તસવીરો જોયા બાદ હંગામો મચી ગયો છે. ટ્રોલ કરનારાઓનું કહેવું છે કે શા માટે તેમના પર કોઈ કાર્યવાહી નથી થઈ રહી. તેમના મતે જો રણવીર સિંહનું આ રીતે આવવું ખોટું છે તો પૂનમ પાંડેનું પણ. આ માટે પૂનમ પાંડેને સજા મળવી જોઈએ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *