આ માણસે તો આખા શરીર માં લગાવી લીધા ટેટુ, શરીર જોઈને તો બીક લાગી જશે…જુઓ અહીં

0

આ માણસે તો આખા શરીર માં લગાવી લીધા ટેટુ, શરીર જોઈને તો બીક લાગી જશે…જુઓ અહીં,પહેલા લોકો તેમની કાર, બાઇકમાં ફેરફાર કરતા હતા. હવે સમયની સાથે ઈન્સાએ પોતાની જાત પર ઘણા પ્રયોગો કરવા માંડ્યા છે. શારીરિક ફેરફાર આનો એક ભાગ છે. એવા ઘણા લોકો છે જેમણે તમામ હદ વટાવી છે અને બોડી મોડિફિકેશન કરાવ્યું છે. આવી જ એક વ્યક્તિ છે જેણે પોતાના આખા શરીર પર ટેટૂ કરાવ્યા છે.

ત્યાર બાદ પણ તેઓને નોકરી મેળવવામાં ભારે મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે.આ વ્યક્તિનું નામ એન્થોની લોફ્રેડો છે. તેણે તેના આખા શરીર પર ટેટૂ કરાવ્યા છે. તેણે તેની આંખો પર ટેટૂ પણ કરાવ્યું હતું. આ કારણે લોકો તેને બ્લેક એલિયન તરીકે પણ ઓળખે છે. આટલું જ નહીં, તેના શરીરના કેટલાક ભાગો પણ કાપી નાખવામાં આવ્યા છે.

તેના નાકનો કેટલોક ભાગ કપાયેલો છે અને બંને કાન પણ કપાઈ ગયા છે.ક્લબ 113 પોડકાસ્ટ સાથે વાત કરતા તેણે જણાવ્યું કે હવે તેના ટેટૂના કારણે તેને નોકરી નથી મળી રહી. તેમનું કહેવું છે કે આ અંગે લોકોની વિચારસરણી ખૂબ જ નકારાત્મક છે. તે કહે છે કે એક રીતે, તે આ મુદ્દાને લઈને દરરોજ લડે છે.

કારણ કે રોજબરોજ તેઓ નોકરી માટે નવા લોકોને મળે છે અને લોકો તેમની વાત સમજી શકતા નથી. તે કહે છે કે જાણે તે પોતે સામાન્ય લોકોના જીવન વિશે નથી સમજતા. તેવી જ રીતે વિશ્વના કેટલાક લોકો તેમના વિશે સમજી શકતા નથી.

તે કહે છે, ‘હું પણ માણસ છું. દુનિયામાં એવા લોકો છે જે પાગલ છે. એવા લોકો છે જે મને બૂમો પાડીને ભાગી જાય છે. તેઓ મને પાગલ માને છે.

જ્યારે હું બાળકો અને વૃદ્ધોને જોઉં છું, ત્યારે હું તેમનાથી દૂર થઈ જઉં છું. જેથી તેઓ મને જોઈને ડરી ન જાય. હું પણ માણસ છું. મારે પણ કામ કરવું છે. મારો પણ એક પરિવાર છે. તમને જણાવી દઈએ કે તેણે આ વિશે ઈન્સ્ટા પર લોકો સામે પોતાનું દર્દ પણ શેર કર્યું છે. તેને 10 લાખથી વધુ લોકો ફોલો કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed