બૉલીવુડ

રાજ કુન્દ્રા ને લાગ્યો વધુ એક મોટો ઝટકો, પત્ની શિલ્પા શેટ્ટી કર્યું એવું કે….

રાજ કુન્દ્રા ને લાગ્યો વધુ એક મોટો ઝટકો, પત્ની શિલ્પા શેટ્ટી કર્યું એવું કે….,રાજ કુન્દ્રાને વધુ એક મોટો આંચકો લાગ્યો, શિલ્પા શેટ્ટીએ છોડી દીધી, જાણો શું છે રાજ કુન્દ્રાના સમર્થન પાછળનું કારણ શિલ્પા શેટ્ટીએ બોલીવુડને ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે અને આ જ કારણ છે કે આજે દરેક વ્યક્તિ શિલ્પા શેટ્ટીને જાણે છે. શિલ્પા શેટ્ટી એક એવી અભિનેત્રી છે જે તેના ફિગર અને એક્ટિંગ માટે જાણીતી છે.

જાળવવામાં આવે છે અને ઘણા લોકોને પ્રેરિત કરવા માટે પણ જોવામાં આવે છે, શિલ્પા શેટ્ટી માત્ર ઘણા રિયાલિટી શોમાં જજ તરીકે જોવા મળી નથી પરંતુ તાજેતરમાં જ શિલ્પા શેટ્ટી સાથે કંઈક એવું બન્યું કે તમે ખૂબ ગુસ્સે થાઓ છો તો આ લેખ હું તમને જણાવીશ કે શિલ્પા શેટ્ટી સાથે શું થયું.

તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે શિલ્પા શેટ્ટીએ લંડનના બહુ મોટા બિઝનેસમેન રાજ કુન્દ્રા સાથે લગ્ન કર્યા હતા, પરંતુ રાજ કુન્દ્રાએ એવું કૃત્ય કર્યું જેના કારણે શિલ્પા શેટ્ટી કોઈને પોતાનો ચહેરો બતાવી શકી નહીં. પોલીસ દ્વારા કુન્દ્રાની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી કારણ કે રાજ કુન્દ્રાએ કેટલીક પોર્ન ફિલ્મો બનાવવાનું શરૂ કર્યું હતું જે ભારતમાં સંપૂર્ણપણે પ્રતિબંધિત છે અને આરોપો સાચા પડ્યા બાદ પોલીસે રાજ કુન્દ્રાની ધરપકડ કરી હતી.

ત્યારપછી રાજ કુન્દ્રા સાથેનો આ મામલો લાંબા સમય સુધી ચાલતો રહ્યો અને રાજ કુન્દ્રાની પોલીસે ધરપકડ કરી અને જેલમાં રખાયા, ત્યારથી શિલ્પા શેટ્ટીએ ઘરની બહાર જવાનું બંધ કરી દીધું પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે થોડા સમય પછી શિલ્પા શેટ્ટીની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. તે જયપુર એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી જ્યાં તે લગ્નમાં હાજરી આપવા આવી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેત્રી સાંસદના પુત્રના લગ્નમાં હાજરી આપવા જયપુર આવી હતી, એટલું જ નહીં શિલ્પા શેટ્ટી, બોલિવૂડના દબંગ ભાઈજાન સલમાન ખાનની સાથે ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીએ પણ લગ્નમાં હાજરી આપી હતી. આવી સ્થિતિમાં કેટલાક લોકોએ કહ્યું કે શિલ્પા શેટ્ટી અહીં તેના પતિને એકલા છોડીને ગ્રુપમાં મસ્તી કરી રહી છે.

બોલિવૂડની સુંદર અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી અને તેના પતિ રાજ કુન્દ્રા આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે. જ્યાં રાજની તાજેતરમાં જ મુંબઈ ક્રાઈમ સ્ક્વોડ દ્વારા પોર્નોગ્રાફીના કેસમાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. રાજ કુન્દ્રાને 23 જુલાઈના રોજ કોર્ટમાં રજૂ કરવામાં આવ્યા હતા, ત્યારબાદ કોર્ટે તેમની કસ્ટડી 27 જુલાઈ સુધી વધારી દીધી હતી.

આ દરમિયાન પોલીસે શિલ્પા શેટ્ટીના ઘરની પણ તલાશી લીધી હતી. રાજ કુન્દ્રા પણ ટીમ સાથે ઘરે પહોંચી ગયો હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર ક્રાઈમ બ્રાન્ચે શિલ્પા શેટ્ટીની તેના ઘરે વિગતવાર પૂછપરછ કરી હતી. જ્યાં શિલ્પા અને રાજ એકબીજાની બાજુમાં બેઠા હતા. દરમિયાન, શિલ્પા અને રાજ વચ્ચે જોરદાર દલીલબાજીના સમાચાર પણ સામે આવ્યા હતા.

ફ્રી પ્રેસ જનરલના રિપોર્ટ અનુસાર, રાજ કુન્દ્રા સાથે શિલ્પા શેટ્ટીની મોટી લડાઈ થઈ હતી. રાજને આખી પોલીસ ટીમ સાથે ત્યાં લાવવામાં આવ્યો હતો. શિલ્પા શેટ્ટીએ જ્યારે પોલીસ અને રાજને ઘરમાં જોયા તો તે સંપૂર્ણપણે હચમચી ગઈ. જ્યારે શિલ્પા શેટ્ટીની પોલીસ દ્વારા આકરી પૂછપરછ કરવામાં આવી હતી, ત્યારે કહેવામાં આવ્યું હતું કે તે દરમિયાન અભિનેત્રી તેના નિવેદન દરમિયાન રડી પણ પડી હતી. શિલ્પાએ પોતાના નિવેદનમાં કહ્યું કે આ કેસ અને અરજી સાથે તેને કોઈ લેવાદેવા નથી. તેને ખબર પણ નહોતી કે તેનો પતિ આવી એપ બનાવી રહ્યો છે.

આવી સ્થિતિમાં હવે રાજ કુન્દ્રાની મુશ્કેલીઓ વધી ગઈ છે. મીડિયાનું કહેવું છે કે રાજની ઓફિસમાં કામ કરતા કેટલાક કર્મચારીઓ હવે આ કેસમાં રાજ વિરુદ્ધ પોલીસના સાક્ષી બની ગયા છે. અને તેના કારણે હવે પોલીસ માટે મામલો વધુ મજબૂત બન્યો છે. રાજ કુન્દ્રા હાલ જેલમાં છે. પોલીસ વધુ વિશેષ કેસ સાથે કામ કરી રહી છે. આથી પોલીસ આ મામલે સતત કામ કરી રહી છે. કોર્ટની આગામી તારીખ પહેલા પોલીસ આ મામલાને વધુ ઉકેલવા માંગે છે જેથી રાજને સજા થઈ શકે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *