પાંચમા માળેથી નીચે પડી ગયું બાળક, હવા માં જ સુપરહીરોની જેમ કેચ કરીને બચાવ્યો જીવ… જુઓ વિડીયો

0

પાંચમા માળેથી નીચે પડી ગયું બાળક, હવા માં જ સુપરહીરોની જેમ કેચ કરીને બચાવ્યો જીવ… જુઓ વિડીયો,વાયરલ વીડિયોમાં એક છોકરી તેના ઘરની બારીમાંથી પાંચમા માળેથી નીચે લટકતી જોવા મળે છે. રસ્તામાં પસાર થતા એક વ્યક્તિએ આ છોકરીને પકડી લીધી. જે વ્યક્તિએ આ છોકરીને પકડી છે, લોકો તેને સોશિયલ મીડિયા પર ‘સુપરહીરો’ કહી રહ્યા છે. આ ઘટનાનો વિડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઘણો વાયરલ થયો છે. તે હજારો વખત જોવામાં આવી છે.

પાંચમા માળેથી પડી ગયેલી બે વર્ષની માસૂમ બાળકીને જમીન પર પડતાં પહેલાં પકડી પાડતાં એક માણસ હીરો બની ગયો. સોશિયલ મીડિયા પર લોકો તેને હવે ‘સુપરહીરો’ કહી રહ્યા છે. ચીનમાં આ મામલો સામે આવ્યો છે. આ ઘટનાનો વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ઝેજિયાંગ પ્રાંતના રહેવાસી 31 વર્ષીય શેન ડોંગ ટોંગજિયાંગમાં પોતાની કાર પાર્ક કરીને રસ્તા પરથી પસાર થઈ રહ્યા હતા. તે નજીકની બેંકમાં નોકરી કરે છે. કાર પાર્ક કર્યા પછી તેને જોરદાર અવાજ સંભળાયો. એક નાની છોકરી સ્ટીલની છત પર પડી. આ પછી તે પહેલા માળના કિનારે પડી હતી. શેને આ છોકરીને રસ્તા પર પડે તે પહેલા તેને હવામાં પકડી લીધી.

શેને કહ્યું કે તે નસીબદાર છે કે તેણે બાળકને સમયસર પકડી લીધું. જો તે આ ન કરી શક્યો હોત તો તેને ખૂબ જ ખરાબ લાગ્યું હોત. બાય ધ વે, એ પણ સાચું છે કે જો શેન સ્થળ પર ન હોત તો બાળક સાથે કંઈ પણ થઈ શક્યું હોત. બાળકી સીધી નીચે પડી ન હતી તે પણ નસીબદાર.

આ ચોંકાવનારી ઘટનાના ફૂટેજ સ્થાનિક પોલીસે Weibo પર જાહેર કર્યા છે. Weibo એ માઇક્રોબ્લોગિંગ સાઈટ ટ્વિટરનું ચાઈનીઝ વર્ઝન છે. શેને જે રીતે આ નાના માસૂમનો જીવ બચાવ્યો. તેનો વીડિયો સામે આવ્યા બાદ વેઇબો યુઝર્સ તેને ‘સુપરહીરો’ કહી રહ્યા છે. આ અકસ્માતમાં યુવતીને ઈજા થઈ છે.

યુવતીને પગ અને ફેફસામાં ઈજા થઈ છે. બાળકીની હોસ્પિટલમાં સારવાર ચાલી રહી છે. તેમની હાલત સ્થિર છે. તે જ સમયે બાળકને પકડી રાખતા શેનનો મોબાઈલ પણ તૂટી ગયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed