બ્રા પહેર્યા વગર એવોર્ડ ફંકશનમાં પહોચી પ્રિયંકા ચોપડા, અને પછી થયું કઈક આવું ને….

0

બ્રા પહેર્યા વગર એવોર્ડ ફંકશનમાં પહોચી પ્રિયંકા ચોપડા, અને પછી થયું કઈક આવું ને…., તે સમયે પ્રિયંકા ચોપરાએ એક એવોર્ડ ફંક્શનમાં નિર્દયતાથી હદ વટાવી દીધી હતી, જોકે તે એક્સપરિમેન્ટ કરવામાં જરાય શરમાતી નથી.

પ્રિયંકા ચોપરા દરરોજ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. હાલમાં, અભિનેત્રી તેના પ્રોજેક્ટ્સમાં ખૂબ વ્યસ્ત છે. તેની ફિલ્મ મેટ્રિક્સ ટૂંક સમયમાં રિલીઝ થશે. પ્રિયંકા આ ફિલ્મનું પ્રમોશન કરી રહી છે. તે એક કરતા વધુ પોશાક પહેરીને તેના ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. જો કે, એવા સમયે આવે છે જ્યારે પ્રિયંકા ખૂબ પ્રયોગશીલ બની જાય છે. એક સમય હતો જ્યારે પ્રિયંકા એવોર્ડ ફંક્શનમાં બ્રા વગર જ જતી હતી.

એપ્રિલ 2021 માં, બાફ્ટા એવોર્ડ્સ યોજાયા હતા. પ્રિયંકાએ આ એવોર્ડ ફંક્શનમાં અત્યાર સુધીનો સૌથી મોટો ડ્રેસ પહેર્યો છે. પ્રિયંકાને એ ફંક્શનમાં જેણે પણ જોયો તે જોતો જ રહ્યો. એક્ટ્રેસનો એક્સપરિમેન્ટ તેના ડ્રેસને લઈને ભારે થઈ ગયો. આ લુકથી તે ખૂબ જ અસહજ દેખાતી હતી. તેનું જેકેટ વારંવાર સંભાળવું પડતું હતું.

અભિનેત્રીએ સફેદ ધોતી પેન્ટ અને કાળા જૂતા સાથે ગુલાબી બંધગાલા એમ્બ્રોઇડરી જેકેટ પહેર્યું હતું. આ એમ્બ્રોઇડરી કરેલા જેકેટમાં ટોચ પર થોડા બટનો હતા, પરંતુ આગળના ભાગમાં સંપૂર્ણપણે ખુલ્લા હતા. તે એકદમ જોખમી ફેશન પસંદગી હતી. પ્રિયંકા આ લુકમાં પણ અદભૂત દેખાતી હતી અને તેણે આ હાઈ-ફાઈ ફેશનને સરળતાથી કેરી કરી હતી. પ્રિયંકા સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની તસવીરો શેર કરતાની સાથે જ ટોલર્સના નિશાના હેઠળ આવે તે અલગ વાત છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed