સ્પોર્ટ્સ

વિરાટ ની પત્ની અનુષ્કા સાથે પેરિસ જવાના સપના પર BCCI એ ફેરવી દિધું પાણી, હવે વિરાટની ફોર્મ માં લાવવા કરશે એવું જે કોઈ સાથે નથી કર્યું…

વિરાટ ની પત્ની અનુષ્કા સાથે પેરિસ જવાના સપના પર BCCI એ ફેરવી દિધું પાણી, હવે વિરાટની ફોર્મ માં લાવવા કરશે એવું જે કોઈ સાથે નથી કર્યું…,ભૂતપૂર્વ ભારતીય કેપ્ટન અને વિશ્વ ક્રિકેટના શ્રેષ્ઠ બેટ્સમેનોમાંના એક, વિરાટ કોહલી આ દિવસોમાં વેસ્ટ ઈન્ડિઝ પ્રવાસ છોડીને પેરિસમાં તેની પત્ની સાથે રજાઓ માણી રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલી આઉટ ઓફ ફોર્મ છે પરંતુ આ પછી પણ તેણે વેસ્ટ ઈન્ડિઝ પ્રવાસમાંથી આરામની માંગ કરી હતી જેને પસંદગીકારોએ સ્વીકારી લીધી હતી.

વેસ્ટ ઈન્ડિઝ સામે સિરીઝ ન રમવાના કારણે ઘણા લોકોએ કોહલી પર પસંદગીકારો પાસેથી રજા ન લેવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો, પરંતુ તેને ટીમમાંથી બહારનો રસ્તો દેખાડવામાં આવ્યો હતો પરંતુ બાદમાં ખુલાસો થયો હતો કે વિરાટ સિવાય ટીમના કેટલાક ખેલાડીઓ રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલી છે. વેસ્ટ ઈન્ડિઝ પ્રવાસ માટે પણ આરામ આપવામાં આવ્યો છે.

પેરિસમાં વેકેશનનો આનંદ માણી રહેલા વિરાટ કોહલીને ત્યારે અણી પર લઈ જવામાં આવ્યો છે જ્યારે પસંદગીકારો ઈચ્છે છે કે તે મેદાનમાં પાછો ફરે અને તે વેસ્ટ ઈન્ડિઝના પ્રવાસ પર નહીં પરંતુ પ્રવાસ પર છે. એવી ટીમ સામે રમવું જેને વિરાટ કોહલી પોતાના ગૌરવની વિરુદ્ધ માને છે. ચાલો તમને જણાવીએ કે પસંદગીકારો વિરાટ કોહલી પાસેથી શું ઈચ્છે છે.

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ માટે આ દિવસોમાં સૌથી ચિંતાજનક બાબત વિરાટ કોહલીનું ફોર્મ છે. વિરાટ કોહલી એવો બેટ્સમેન છે જે પોતાના દમ પર મેચનો માર્ગ બદલી શકે છે પરંતુ છેલ્લા 3 વર્ષથી વિરાટ કોહલીનું ફોર્મ તેના નામ પર નથી અને આ જ કારણ છે કે આગામી T20 વર્લ્ડ કપમાં પણ તેનું સ્થાન પરંતુ પસંદગીકારોએ આ માટે એક રસ્તો શોધી કાઢ્યો છે જે વિરાટ કોહલીને ગુસ્સે કરી શકે છે. તમને જણાવી દઈએ કે પસંદગીકારો ઈચ્છે છે કે વિરાટ કોહલી વેસ્ટ ઈન્ડિઝ સામેની શ્રેણીની સમાપ્તિ પછી ઝિમ્બાબ્વે શ્રેણીમાં પરત ફરે.

વિરાટ કોહલી, હાલમાં તેની પત્ની અનુષ્કા શર્મા સાથે પેરિસમાં વેકેશન માણી રહ્યો છે, જ્યારે તેને ખબર પડી કે પસંદગીકારો તેને વેસ્ટ ઈન્ડિઝ શ્રેણી પછી ઝિમ્બાબ્વે શ્રેણીમાં પાછા ફરવા ઈચ્છે છે. ભારતીય ટીમના પસંદગીકારો ઈચ્છે છે કે વિરાટ કોહલી નબળા ઝિમ્બાબ્વે સામે રમીને પોતાનો ખોવાયેલો વિશ્વાસ પાછો મેળવે.

તમને જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલી છેલ્લે 2013માં ઝિમ્બાબ્વે સામે રમ્યો હતો અને છેલ્લા 9 વર્ષથી તે નબળી ટીમો સામે રમતા જોવા મળ્યો નથી, તેથી પસંદગીકારો ઈચ્છે છે કે વિરાટ કોહલી માત્ર ઝિમ્બાબ્વે સીરીઝ રમીને પોતાનો ખોવાયેલો આત્મવિશ્વાસ પાછો મેળવે. હવે તે બાકી છે. જોવાનું રહેશે કે પેરિસમાં રજાઓ માણી રહેલા વિરાટ કોહલી પસંદગીકારો સાથે કેટલા સહમત છે. BCCI ઈચ્છે છે કે ઓસ્ટ્રેલિયામાં યોજાનારા T20 વર્લ્ડ કપ પહેલા વિરાટ કોહલી તેના જૂના ફોર્મમાં પાછો ફરે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *