વિરાટ કોહલી નો નવો ડાન્સ વિડીયો થયો વાયરલ, બૉલીવુડ ના કલાકારો પણ થયા તેના ખતરનાક મુવ્સ ના દીવાના….જુઓ વિડીયો

0

વિરાટ કોહલી નો નવો ડાન્સ વિડીયો થયો વાયરલ, બૉલીવુડ ના કલાકારો પણ થયા તેના ખતરનાક મુવ્સ ના દીવાના….જુઓ વિડીયો,વિરાટ કોહલી ક્રિકેટમાંથી બ્રેક લઈને પરિવાર સાથે રજાઓ ગાળવા પેરિસ ગયો છે. વિરાટ કોહલીની પત્ની અને લોકપ્રિય બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માએ તેના પેરિસ પહોંચવાની તસવીરો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે.

ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના પૂર્વ કેપ્ટન વિરાટ કોહલી તેની ક્રિકેટ કારકિર્દીના સૌથી ખરાબ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે. જોકે, આ દરમિયાન વિરાટ કોહલીએ ક્રિકેટના મેદાનમાંથી લગભગ એક મહિનાનો બ્રેક લેવાનો નિર્ણય કર્યો છે. બ્રેકની શરૂઆત બાદ તરત જ વિરાટ કોહલીનો એક શાનદાર ડાન્સ વીડિયો સામે આવ્યો છે. વિરાટ કોહલીનો આ વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

બોલિવૂડ સેલેબ્સ પણ વિરાટ કોહલીના નવા ડાન્સ વીડિયોને પસંદ કરી રહ્યા છે. બોલિવૂડના ફેમસ એક્ટર વરુણ ધવને વિરાટ કોહલીના વીડિયોના વખાણ કર્યા છે. આ પહેલા વરુણ ધવનનો આવો જ એક ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો.

તમને જણાવી દઈએ કે વિરાટ કોહલી ક્રિકેટમાંથી બ્રેક લઈને પરિવાર સાથે રજાઓ ગાળવા પેરિસ ગયો છે. વિરાટ કોહલીની પત્ની અને લોકપ્રિય બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્માએ તેના પેરિસ પહોંચવાની તસવીરો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. અગાઉ, વિરાટ કોહલી ઇંગ્લેન્ડ દ્વારા મર્યાદિત ઓવરોની શ્રેણીનો ભાગ હતો અને ત્યાંથી તે સીધો ફ્રાન્સની રાજધાની પેરિસ પહોંચ્યો હતો.

વિરાટ કોહલી ઈંગ્લેન્ડ સામે રમાયેલી 6 ઈનિંગ્સમાં એક પણ અડધી સદી ફટકારી શક્યો નહોતો. વિરાટ કોહલીનું ફોર્મ એટલું ખરાબ હતું કે તેણે 6 ઇનિંગ્સમાં માત્ર 76 રન બનાવ્યા હતા. આટલા ખરાબ પ્રદર્શન બાદ વિરાટ કોહલીને ટીમમાંથી બહાર કરવાની માંગ ઉઠી છે.

જોકે, વિરાટ કોહલીએ ફોર્મમાં પરત ફરવા માટે BCCI પાસેથી બ્રેક માંગ્યો હતો. BCCIએ વિરાટ કોહલીને વેસ્ટ ઈન્ડિઝ સામેની ODI અને T20 શ્રેણીમાંથી આરામ આપ્યો છે. વિરાટ કોહલી આવતા મહિને રમાનારી એશિયા કપ માટે ટીમ ઈન્ડિયામાં વાપસી કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed