ભારત

વહુ અને સસરની લડાઈમાં વહુ એ પોતાના સસરા ના પ્રાઇવેટ પાર્ટ માં મારી દીધું પાટુ, થયું એવું જે કોઈએ વિચાર્યું નઈ હોય…જુઓ અહીં

વહુ અને સસરની લડાઈમાં વહુ એ પોતાના સસરા ના પ્રાઇવેટ પાર્ટ માં મારી દીધું પાટુ, થયું એવું જે કોઈએ વિચાર્યું નઈ હોય…જુઓ અહીં ,રાજસ્થાનના બાંસવાડા જિલ્લાના કુશલગઢ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના નાથપુરા ગામમાં ઘરેલુ વિવાદને કારણે એક પુત્રવધૂએ પોતાના સસરાના જીવ લીધા હતા. સસરા સાથે જમીનનો વિવાદ એટલો વધી ગયો કે તેણે ઠંડક ગુમાવી દીધી.

રાજસ્થાનના બાંસવાડા જિલ્લાના કુશલગઢ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના નાથપુરા ગામમાં ઘરેલુ વિવાદના કારણે એક પુત્રવધૂએ પોતાના સસરાના જીવ લીધા હતા. સસરા સાથે જમીનનો વિવાદ એટલો વધી ગયો કે તેણે ઠંડક ગુમાવી દીધી. આ વિવાદ વચ્ચે તેણે વૃદ્ધ સસરાને માર માર્યો એટલું જ નહીં પરંતુ તેના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર પણ વારંવાર લાત મારી. પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર સતત લાતો મારવાના કારણે સસરાની હાલત અત્યંત ગંભીર બની ગઈ હતી, જેના કારણે સસરાને હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવ્યા હતા. જ્યાં સારવાર દરમિયાન સસરાનું મોત નિપજ્યું હતું.

તે જ સમયે, પિતા પાસે અકસ્માતનો અહેવાલ નોંધાવતા, ભાભીએ તેની ભાભી વિરુદ્ધ હત્યાનો કેસ દાખલ કર્યો. કેસ નોંધ્યા બાદ કુશાલગઢ પોલીસ સ્ટેશનના અધિકારી મહિપાલ સિંહે આરોપી પુત્રવધૂની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, નાથપુરામાં રહેતા સંતોષ અને તેના સસરા બડિયા કટારા વચ્ચે 11 જુલાઈના રોજ જમીનનો વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો, જેમાં સસરા અને પુત્રવધૂ વચ્ચે ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ હતી.

આ દરમિયાન મહિલાનો ગુસ્સો ઉઠી ગયો હતો. અને સસરા સાથે મારપીટ કરતી વખતે તેના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર વારંવાર લાતો મારતો હતો. પુત્રવધૂને ગુસ્સો ગુમાવતો જોઈને પરિવારજનોએ દરમિયાનગીરી કરી, ત્યારબાદ પરિવારજનોએ ભારે મુશ્કેલીથી બંને વચ્ચે મામલો થાળે પાડ્યો.

ત્યારપછી પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં ઊંડી ઈજાને કારણે સસરા બડિયાની હાલત નાજુક બનવા લાગી, જેના કારણે પરિવારજનોએ તેમને તાત્કાલિક કુશલગઢ હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યા, જ્યાં બે દિવસની સારવાર બાદ ડોક્ટરોએ તેમને રજા આપી દીધી, પરંતુ તરત જ સસરાને ઘરે લઈ આવ્યા.પરંતુ એક દિવસ પછી દુખાવો વધી ગયો. પરિવાર તેને પાછો હોસ્પિટલ લઈ ગયો, જ્યાં તેનું મૃત્યુ થયું.

આ મામલાને લઈને પોલીસે કહ્યું કે નાથપુરાની રહેવાસી દિતા કટારા (દેવર)ની રિપોર્ટ પર તેની ભાભી (સંતોષ) વિરુદ્ધ હત્યાનો કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. જે અંતર્ગત તેની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. આ ઘટના સાથે જોડાયેલ એક વીડિયો પણ સામે આવ્યો છે, જેમાં સસરા અને વહુ વચ્ચે ઝઘડો જોવા મળી રહ્યો છે.

ઘરના આંગણામાં હાજર એક સગીર પણ દાદા અને કાકાને બચાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે. વીડિયોમાં મહિલા તેના સસરાના પ્રાઈવેટ પાર્ટ પર લાત મારતી પણ જોવા મળી રહી છે. કેસના આપેલા અહેવાલમાં, ભાભી દિતા કટારાએ પોતાની પત્ની સુર્ના, માળી પત્ની કેમસા, કમલા ઉપરાંત લોકો અને માતા વતી દરમિયાનગીરી કરવાની વાત કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *