મનોરંજન વાયરલ

ઉપર એક પણ પ્રકારના કપડાં પહેર્યા વગર જ હાથ ઊંચા કરીને નાચવા લાગી ઉર્ફી જાવેદ…જુઓ વિડીયો

ઉપર એક પણ પ્રકારના કપડાં પહેર્યા વગર જ હાથ ઊંચા કરીને નાચવા લાગી ઉર્ફી જાવેદ…જુઓ વિડીયો, ફેશન આઇકોન ઉર્ફી જાવેદ દરેક પસાર થતા દિવસે હિંમતવાન બની રહી છે. હવે અભિનેત્રીએ ફરી એકવાર તેના લેટેસ્ટ પ્રયોગનો વીડિયો ચાહકો સાથે શેર કર્યો છે, જે ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ઉર્ફી જાવેદના નવા લુકની ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. દરેક લોકો ઉત્સાહિત છે કે આ વખતે ઉર્ફી એક નવો પ્રયોગ લઈને આવશે. દરરોજ ઉર્ફીનો નવો લૂક લોકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે.

અભિનેત્રીનો આવો જ એક લેટેસ્ટ લૂક સામે આવ્યો છે.આ વખતે ઉર્ફે જાવેદે જે કર્યું તે દરેકના નિયંત્રણમાં નથી. માત્ર ટોપલેસ જ નહીં પરંતુ બ્રાલેસ પણ ઉર્ફી તેના સ્તનોને ગુલાબી કોઇલની મદદથી ઢાંકતી જોવા મળે છે. ઉર્ફીએ આ હિંમતવાન બ્રેલેટને અદ્ભુત આત્મવિશ્વાસ સાથે વહન કર્યું છે. આ સાથે, ઉર્ફીએ તેને ફ્લેરેડ ડેનિમ સાથે પહેર્યું હતું અને તેને હળવા મેકઅપ સાથે પૂર્ણ કર્યું હતું.

ઉર્ફી આ સમય દરમિયાન અદભૂત ડાન્સ મૂવ્સ કરતી જોવા મળે છે. ઉર્ફી તેના ડ્રેસને ખૂબ જ શાનદાર રીતે હેન્ડલ કરતી જોવા મળે છે. ઉર્ફીનો આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને નેટીઝન્સ ઉર્ફીનો આ વીડિયો વારંવાર જોવાનું પસંદ કરે છે.

ઉર્ફી જાવેદનો તાજેતરમાં એક ખતરનાક લુક સામે આવ્યો છે. આ વખતે ઉર્ફી જાવેદે રેઝર બ્લેડથી પોતાનો નવો ડ્રેસ તૈયાર કર્યો છે. રેઝરથી બનેલા આ ખતરનાક ડ્રેસમાં ઉર્ફી ખૂબ જ સારી લાગી રહી છે. ઉર્ફી આ ડ્રેસમાં જેટલી સુંદર લાગે છે, આ ડ્રેસ પણ એટલી જ ખતરનાક છે. વાસ્તવમાં, થોડી ભૂલને કારણે, અભિનેત્રીના શરીરને બ્લેડથી કાપીને લોહી નીકળી શકે છે. ઉર્ફીએ તારો હોય તેમ દોરા વડે કપડા પર બ્લેડ બાંધી દીધી હતી. અભિનેત્રીનો આ હિંમતવાન લુક સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ઉર્ફીનો દરેક પોઝ સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બની જાય છે. આમાંની મોટાભાગની પોસ્ટ ઉર્ફીના વિચિત્ર ફોટોશૂટને લઈને સમાચારોમાં રહે છે. વાસ્તવમાં, ઉર્ફી તેના કામ કરતાં વધુ તેના અસામાન્ય કપડાંને કારણે ચર્ચામાં છે. ક્યારેક તે શણની બોરીઓમાંથી કપડાં બનાવે છે, ક્યારેક કાચથી તો ક્યારેક માત્ર ફોટા લગાવીને કપડાં બનાવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *