ભારત સ્પોર્ટ્સ

રિષભ પંત અને હાર્દિક જેવા પ્લેયર ને ચાન્સ આપશો તોજ ભારત નું ભવિષ્ય…

રિષભ પંત અને હાર્દિક જેવા પ્લેયર ને ચાન્સ આપશો તોજ ભારત નું ભવિષ્ય…,ટીમ ઈન્ડિયાએ રવિવારે (17 જુલાઈ) માન્ચેસ્ટરમાં રમાયેલી ત્રીજી ODI મેચમાં ઈંગ્લેન્ડને 5 વિકેટે હરાવ્યું. આ સાથે ભારતે શ્રેણી 2-1થી કબજે કરી લીધી છે.

આ હાર બાદ ઈંગ્લિશ ટીમના કેપ્ટન જોસ બટલરના મનમાં દર્દ ફેલાઈ ગયું છે.બટલરે ત્રીજી વનડેમાં મળેલી હાર માટે પોતાની ટીમની નબળી ફિલ્ડિંગને જવાબદાર ગણાવી છે. ઇંગ્લિશ કેપ્ટને કહ્યું કે જો અમે આટલું ખરાબ ફિલ્ડિંગ કરીશું તો મેચ કેવી રીતે જીતીશું.

જો તમે ઋષભ પંત અને હાર્દિક પંડ્યા જેવા મોટા ખેલાડીઓને તક આપો તો તેઓ મેચને સંપૂર્ણ રીતે ફેરવી દેશે. અમારા હાથમાંથી વિજય છીનવી લેશે.જોસ બટલરે મેચ બાદ કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે અમે મેચમાં થોડો ઓછો સ્કોર કર્યો. તે પછી અમને સારી શરૂઆતની જરૂર હતી (બોલિંગમાં), જે અમને મળી.

રીસ ટોપલેએ અમારા માટે સરસ કામ કર્યું. તેણે ટી20માં પ્લેયર ઓફ ધ મેચ પરફોર્મન્સ પણ આપ્યું હતું. જો તમે મેચમાં સારા ખેલાડીઓને (સ્ટમ્પ આઉટ છોડીને રિષભ પંત)ને તક આપો છો, તો તેઓ તમારી પાસેથી મેચ છીનવી લેશે. પંડ્યાને આઉટ કરવાની અડધી તક પણ હતી.ઈંગ્લિશ કેપ્ટને કહ્યું, ‘જો અમે અમારી તક ગુમાવી હોત તો અમે ટીમ ઈન્ડિયા સામેની મેચ પકડી શક્યા હોત.

હું અનુભવી ક્રિકેટર છું પરંતુ યુવા કેપ્ટન છું. આદિલ રાશિદ અમારી ટીમનો મહત્વનો ખેલાડી છે. અમે તેની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છીએ.ખરેખર, જ્યારે ઋષભ પંત પોતાની ઇનિંગની શરૂઆત કરી રહ્યો હતો અને 18 રન બનાવીને રમી રહ્યો હતો. ત્યારબાદ ઈંગ્લેન્ડ પાસે તેને આઉટ કરવાનો મોકો હતો.

16મી ઓવરમાં પંતે સ્પિનર ​​મોઈન અલીના બોલ પર લાંબો હિટ મારવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ બોલ તેના બેટ પર ન આવ્યો. આ સમયે વિકેટકીપર અને કેપ્ટન જોસ બટલર પણ સ્ટમ્પની પાછળનો બોલ પકડી શક્યો નહોતો. જો તેણે બોલ પકડીને સ્ટમ્પ કર્યો હોત તો પંતની ઇનિંગ્સ ત્યાં જ ખતમ થઈ ગઈ હોત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *