સ્પોર્ટ્સ

પંત અને હાર્દિક ની બેટિંગ નો ફેન બની ગયો વિરાટ કોહલી, ખુશી માં ને ખુશીમાં કહી દીધી મોટી વાત… જાણો અહીં

પંત અને હાર્દિક ની બેટિંગ નો ફેન બની ગયો વિરાટ કોહલી, ખુશી માં ને ખુશીમાં કહી દીધી મોટી વાત… જાણો અહીં,ભારતીય ટીમે ઈંગ્લેન્ડ સામેની ODI શ્રેણી ધમાકેદાર સ્ટાઈલમાં જીતી હતી. ભારતીય બોલરો અને બેટ્સમેનોએ શાનદાર રમત બતાવી હતી. સ્ટાર વિકેટકીપર રિષભ પંતે ત્રીજી વનડેમાં તોફાની સદી ફટકારી હતી. સાથે જ હાર્દિક પંડ્યાએ પણ પોતાની રમતથી બધાના દિલ જીતી લીધા હતા. મેચ બાદ વિરાટ કોહલીએ આ બંને ખેલાડીઓના જોરદાર વખાણ કર્યા છે.

પૂર્વ ભારતીય કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ રિષભ પંતના માસ્ટરક્લાસ અને હાર્દિક પંડ્યાના શાનદાર પ્રદર્શન બાદ ટીમના પ્રયાસોની પ્રશંસા કરી હતી. ટીમે રવિવારે માન્ચેસ્ટરમાં ઈંગ્લેન્ડ સામેની શ્રેણીમાં 2-1થી જીત નોંધાવી હતી. એક સમયે ભારતીય ટીમ 38 રન પર હતી, જ્યાં તેણે પોતાના ત્રણ મુખ્ય ખેલાડીઓની વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી, જેમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા, શિખર ધવન અને કોહલીની વિકેટ સામેલ હતી.

ત્રણ મુખ્ય ખેલાડીઓની વિકેટ ગુમાવ્યા બાદ ટીમના અન્ય બેટ્સમેનોએ શ્રેષ્ઠ ઇનિંગ રમી હતી, જેમાં પંડ્યાએ પંત સાથે 115 બોલમાં શાનદાર 133 રનની ભાગીદારી કરી હતી અને હાર્દિક પંડ્યાએ 55 બોલમાં 71 રનની ઇનિંગ રમી હતી. વિજયની ઉજવણી કરતા વિરાટ કોહલીએ કહ્યું, પંત અને હાર્દિકની શાનદાર બેટિંગ, શાનદાર રન ચેઝ અને શાનદાર શ્રેણી. તે જ સમયે, મોહમ્મદ શમીએ પણ ભારતીય ટીમને ત્રીજી વનડેમાં જીત માટે અભિનંદન પાઠવ્યા હતા.

શમીએ કુ એપ પર કહ્યું, ‘ટીમને અભિનંદન. સારા ખેલાડીઓએ T20, ODI શ્રેણી જીતી. તે જ સમયે, ભારતીય ટીમના ભૂતપૂર્વ ક્રિકેટર વીવીએસ લક્ષ્મણે કહ્યું કે પંત અને પંડ્યા વચ્ચેની ભાગીદારીથી ભારતને ઈંગ્લેન્ડ સામેની ત્રીજી વનડેમાં પુનરાગમન કરવામાં મદદ મળી.

ઈંગ્લેન્ડ 46મી ઓવરમાં 259 રનમાં સમેટાઈ ગયું હતું અને ભારતે 42.1 ઓવરમાં લક્ષ્યનો પીછો કરીને શ્રેણી 2-1થી જીતી લીધી હતી. આ પ્રક્રિયામાં પંતે તેની પ્રથમ વનડે સદી ફટકારીને ભારતને જીત તરફ દોરી ગયું. રોહિત શર્માની કપ્તાનીમાં ભારતે ઈંગ્લેન્ડમાં ત્રીજી વખત વનડે શ્રેણી જીતી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *