સ્પોર્ટ્સ

T-20 માં મુરલી વિજયે લાવી દીધી સુનામી, 19 બોલ માં કરી બતાવ્યું એવું કે કોઈ ના કરી શક્યું… જાણો અહીં

T-20 માં મુરલી વિજયે લાવી દીધી સુનામી, 19 બોલ માં કરી બતાવ્યું એવું કે કોઈ ના કરી શક્યું… જાણો અહીં,મુરલી વિજય (મુરલી વિજય) ને તમિલનાડુ પ્રીમિયર લીગ (TNPL 2022) માં ધમાલ મચાય છે. મુરલી ને ટીએનપીએલના 19 વેન મેચમાં તેની બલ્લેબાજી કા જલવા ફરી થી બિખેરા અને 66 બોલ પર 121 રણની તુફાની પારી રમત.

મુરલી વિજયે તમિલનાડુ પ્રીમિયર લીગ (TNPL 2022)માં ધમાલ મચાવી છે. TNPLની 19મી મેચમાં, મુરલીએ તેની બેટિંગને ફરી જાગૃત કરી અને 66 બોલમાં 121 રનની તોફાની ઇનિંગ રમી. પોતાની ઇનિંગમાં મુરલીએ 12 સિક્સર ફટકારી અને 7 ફોર ફટકારીને ચાહકોનું દિલ જીતી લીધું. મુરલીની ઈનિંગે ફેન્સને ફરી એકવાર તેમના જૂના દિવસો યાદ અપાવી દીધા. વિજયે નેલ્લાઇ રોયલ કિંગ્સ સામે આ તોફાની ઇનિંગ રમી છે.

મેચમાં નેલ્લાઈ રોયલ કિંગ્સે પ્રથમ બેટિંગ કરીને 2 વિકેટે 236 રન બનાવ્યા હતા, ત્યારબાદ મુરલીએ રાબી વોરિયર્સ ટીમ તરફથી રમતા ધમાકેદાર ઈનિંગ્સ રમી હતી, જોકે તેની ઈનિંગ્સ ટીમને જીત અપાવી શકી નહોતી પરંતુ તમિલનાડુ પ્રીમિયર લીગ જોઈ રહેલા ચાહકોએ આ મેચમાં 2 વિકેટે 236 રન બનાવ્યા હતા. ખુશીની કોઈ સીમા ન હતી.

આ મેચમાં રાબી વોરિયર્સ 66 રનથી હારી ગયું હતું પરંતુ મુરલી વિજયની ઇનિંગ હેડલાઇન્સ કબજે કરવામાં સફળ રહી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે નેલ્લાઈ રોયલ કિંગ્સ માટે સંજય યાદવે 55 બોલમાં 103 રન બનાવ્યા હતા જેમાં તેણે ઈનિંગમાં 9 સિક્સ અને 6 ફોર ફટકારી હતી. આ સિવાય બાબા અપરાજિતે પણ તોફાની બેટિંગ કરતા 55 બોલમાં 103 રન બનાવ્યા હતા. બંને ઇનિંગ્સના આધારે નેલ્લાઇ રોયલની ટીમે 20 ઓવરમાં 2 વિકેટે 236 રન બનાવ્યા હતા.

બીજી તરફ મુરલી વિજયની ટીમ 20 ઓવરમાં 7 વિકેટે 170 રન જ બનાવી શકી હતી. આ મેચમાં વિજય એકમાત્ર બેટ્સમેન હતો જેણે 66 બોલમાં 121 રન બનાવ્યા અને મેચમાં રબી વોરિયર્સની ટીમને જાળવી રાખી હતી. તે આઉટ થતાની સાથે જ વિરોધી ટીમે મેચનો પલટો કર્યો હતો.

મુરલી વિજયે પોતાની ઇનિંગમાં 12 સિક્સર અને 7 ફોર ફટકારી હતી. એટલે કે 19 બોલ પર તેના બેટ પર ચોગ્ગા અને છગ્ગાનો વરસાદ થયો હતો એટલે કે તેણે 19 બોલમાં માત્ર ચોગ્ગા અને છગ્ગાની મદદથી 100 રન બનાવ્યા હતા. મુરલી વિજયનું આ ઉગ્ર સ્વરૂપ ચોક્કસપણે સોશિયલ મીડિયા પર સુનામી લાવ્યું. તમને જણાવી દઈએ કે મુરલી વિજય 2 વર્ષથી સ્પર્ધાત્મક ક્રિકેટથી દૂર હતો. પરંતુ આ વખતે તમિલનાડુ પ્રીમિયર લીગમાં તેણે પુનરાગમન કર્યું અને પોતાની બેટિંગથી ધમાલ મચાવી દીધી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *