બૉલીવુડ વાયરલ

બિકીની માં મોની રોય નું દેહયું ટોન્ડ ફિગર, ગ્લેમરસ લૂક એ તો ફેન્સ ને હલાવી નાખ્યા… જુઓ અહીં

બિકીની માં મોની રોય નું દેહયું ટોન્ડ ફિગર, ગ્લેમરસ લૂક એ તો ફેન્સ ને હલાવી નાખ્યા… જુઓ અહીં,ઉનાળાની ઋતુમાં મૌની રોયના બિકીની ફોટાએ ઘણા લોકોના દિલને રાહત આપી છે. પ્રિન્ટેડ બિકીનીમાં મૌનીનો નો-મેકઅપ બધાને પસંદ આવી રહ્યો છે. બિકીની પહેરીને મૌનીની ખુશી આસમાનને સ્પર્શતી જોવા મળે છે.

ટેલિવિઝનની નાગિન મૌની રોય તેની આગામી ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ માટે ચર્ચામાં છે. ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’ની રિલીઝમાં હજુ થોડો સમય બાકી છે, પરંતુ તે પહેલા મૌનીએ બિકીની પહેરીને ઈન્ટરનેટનો પારો ઊંચો કરી દીધો છે. લાંબા સમય બાદ મૌનીને બિકીનીમાં જોઈને તેના ફેન્સના દિલની ધડકન તેજ થઈ ગઈ છે.

ઉનાળાની ઋતુમાં મૌની રોયના બિકીની ફોટાએ ઘણા લોકોના દિલને રાહત આપી છે. પ્રિન્ટેડ બિકીનીમાં મૌનીનો નો-મેકઅપ બધાને પસંદ આવી રહ્યો છે. બિકીની પહેરીને મૌનીની ખુશી સાતમા આસમાને જોવા મળી રહી છે. તેણીને જોઈને એવું લાગે છે કે તેણીને ખબર નથી કે તેણી આ ફોટો પોસ્ટ કરવા માટે કેટલા સમયથી રાહ જોઈ રહી હતી. શું તમને પણ એવું જ નથી લાગતું?

મૌનીએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બિકીનીમાં બે તસવીરો પોસ્ટ કરી છે. એક ફોટોમાં તે ટોન ફિગર ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળે છે, જ્યારે બીજા ફોટોમાં તે હવામાં કૂદતી જોવા મળે છે. તેના પોઝને જોઈને લાગે છે કે તે ડાન્સ કરવાના સંપૂર્ણ મૂડમાં છે. તસવીરો શેર કરતાં મૌનીએ લખ્યું છે કે જ્યારે વરસાદ પછી સૂરજ બહાર આવ્યો. મૌનીની તસવીરો પોસ્ટ થતાની સાથે જ તેના પર કમેન્ટ્સની લાંબી લાઈન લાગી ગઈ છે.

ખુલ્લા આકાશ નીચે જોવા મળશે, મૌનીની આ સ્ટાઈલ બધાને પસંદ આવી રહી છે. કદાચ આ જ કારણ છે કે લોકો તેમના વખાણ કર્યા વિના પોતાને રોકી શકતા નથી. આ પહેલીવાર નથી કે જ્યારે મૌનીએ તેની બિકીની તસવીરોથી ધૂમ મચાવી હોય. સમય સમય પર તે પોતાની સુંદરતા અને સ્ટાઈલથી લોકોના હોશ ઉડાવતી રહે છે.

બીજી તરફ, જો વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ, તો આ દિવસોમાં મૌનીને ટીવી રિયાલિટી શો ડાન્સ ઈન્ડિયા ડાન્સ લિલ માસ્ટર્સ 5 માં જજ તરીકે ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. આ સિવાય અમે તેને રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ સાથે ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’માં જોવાની રાહ જોઈ રહ્યા છીએ. આ ફિલ્મ 9 સપ્ટેમ્બરે રિલીઝ થશે. જોવાનું ભૂલશો નહિ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *