દયાબેન ની વાપસી ની ખબરો વચ્ચે દિશા વાકાણી ની થઈ એવી હાલત…તસવીરો ઉડાવી દેશે હોંશ…જુઓ અહીં

0

દયાબેન ની વાપસી ની ખબરો વચ્ચે દિશા વાકાણી ની થઈ એવી હાલત…તસવીરો ઉડાવી દેશે હોંશ…જુઓ અહીં,સોની સબ ચેનલ પર આવી રહેલ શો ‘તકત મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ આજ સુધીના સૌથી હિટ શોમાંનો એક છે. આ શોએ અત્યાર સુધી 14 વર્ષની શાનદાર સફર પૂર્ણ કરી છે. આ શોની ખાસ વાત એ છે કે તેમાં આવનાર દરેક એપિસોડ ન માત્ર પોતાનું મનોરંજન કરે છે પણ એક સંદેશ પણ આપે છે. શોની વાર્તા તેમજ તેના પાત્રોને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યા છે.

તે જ સમયે, ચાહકો જેઠાલાલ અને દયાબેનની જોડીને સૌથી વધુ પસંદ કરે છે.તે જ સમયે, દયાબેનના શોમાંથી વિદાય થયા પછી, ચાહકો સતત તેમના પાછા ફરવાની રાહ જોઈ રહ્યા છે. આ વચ્ચે દયા બેનની વાપસીને લઈને અનેક સમાચારો આવતા રહે છે. તે જ સમયે, દયા બેનના સ્થાને ઘણી ટીવી અભિનેત્રીઓના નામ પણ સામે આવ્યા છે.

જો કે હજુ સુધી કોઈના નામ પર મહોર મારવામાં આવી નથી. દયા બેનના પરત ફરવાના સમાચાર વચ્ચે હવે દયાબેન એટલે કે દિશા વાકાણીની એક તસવીર સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરમાં તેનો લુક બધાનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યો છે.શો ‘તારક મહેતા’ની લાઈફ બનેલી દયાબેન એટલે કે દિશા વાકાણીની એક લેટેસ્ટ તસવીર સામે આવી છે.

આ તસવીરમાં દિશાનો લુક ઘણો બદલાયેલો દેખાય છે. ફોટોમાં તમે જોઈ શકો છો કે દિશા વાકાણી સિમ્પલ લુકમાં જોવા મળી રહી છે. તેણે હળવો મેકઅપ કર્યો છે. તેના કાનમાં મોટી ઈયર રિંગ્સ તેને ખૂબ જ અનુકૂળ છે. આ સાથે, તમે જોઈ શકો છો કે તે ખૂબ જ પ્રેમથી તેના લાડુ ગોપાલને પારણામાં ઝુલાવતી જોવા મળે છે. આ દરમિયાન તે કેમેરા સામે પોઝ આપતી વખતે હસતી જોવા મળે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે હાલમાં જ દયાબેનના રોલ માટે ‘સાસ બિના કી સસુરાલ’ની લીડ એક્ટ્રેસ ઐશ્વર્યા સખુજાનું નામ સામે આવ્યું છે. ઝૂમ ટીવી ડિજિટલના સમાચાર મુજબ, ઐશ્વર્યા પહેલાથી જ દયાબેન બનવાની યાદીમાં સામેલ હતી. તેથી તેને કાસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો. ઐશ્વર્યા સખુજા ટૂંક સમયમાં શોમાં દયાબેનના પાત્રમાં મનોરંજન કરતી જોવા મળશે. હજુ સુધી, તેમના નામ પર સત્તાવાર રીતે મહોર મારવામાં આવી નથી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed