બૉલીવુડ મનોરંજન

બ્લુ બિકીની માં મોની રોય નો ઝલવો, દરિયા ની લહેરો વચ્ચે કઈક આવું કરતી દેખાઈ…..જુઓ તસવીરો

મૌની રોય તેની સુપર સિઝલિંગ તસવીરોથી ઇન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી રહી છે. મોની આ દિવસોમાં તેના પ્રિય પતિ સૂરજ નામ્બિયાર સાથે બીચ વેકેશન માણી રહી છે અને તેની અદભૂત તસવીરો શેર કરીને ચાહકોના દિલ જીતી રહી છે. મૌની રોયના વેકેશનથી, તેના બિકીની ફોટાઓ હવે ઇન્ટરનેટ પર છવાયેલા છે.

મૌની રોય તેની નવી તસવીરોમાં દરિયાના મોજા વચ્ચે આરામની ક્ષણો પસાર કરતી જોવા મળે છે. વાદળી અને પીળા રંગની બિકીનીમાં મૌનીનો લુક આકર્ષક છે. બિકીની લુકમાં મૌની રોયની આ અદભૂત તસવીરો જોઈને તેના પરથી નજર હટાવવી ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. મૌની રોયના બિકીની લુક પર ચાહકો તેમના દિલ ગુમાવી રહ્યા છે.

મૌનીએ બ્લુ અને યલો બિકીનીમાં ઘણી તસવીરો શેર કરી છે. કેટલીક તસવીરોમાં તે દરિયાની લહેરો વચ્ચે ઠંડક કરતી જોવા મળી રહી છે, જ્યારે કેટલીક તસવીરોમાં તે સમુદ્ર અને આકાશના સુંદર નજારાની પ્રશંસા કરતી જોવા મળી રહી છે. મૌની રોયની આ તસવીરો જોઈને કોઈપણનું દિલ વેકેશન પર જઈ શકે છે.

મૌનીએ બ્લુ બિકીની સાથે પોતાનો મેકઅપ ન્યૂડ રાખ્યો છે. હવામાં ઉડતી અભિનેત્રીના વાળ તેના લુકમાં ચાર્મ ઉમેરી રહ્યા છે. મૌનીના લુક અને તેના એક્સપ્રેશનથી ફેન્સ ફર્શ થઈ રહ્યા છે. મૌની રોયની તસવીરોને અત્યાર સુધીમાં 3 લાખથી વધુ લોકોએ લાઈક કરી છે અને તેની સંખ્યા સતત વધી રહી છે. ચાહકો Ufff, Wow❣👌, હોટ લખીને મૌનીની તસવીરોના વખાણ કરી રહ્યા છે.

બિકીની ફોટો સિવાય મૌનીની પતિ સૂરજ નામ્બિયાર સાથેની રોમેન્ટિક તસવીર પણ સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલી છે, જેમાં બંનેને રોમાંસ કરતા જોવું કોઈ ફિલ્મી સીનથી ઓછું નથી.મૌની રોયની તસવીરોએ ઈન્ટરનેટ પર ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. અમને ખાતરી છે કે મૌનીની આ તસવીરોએ તમને પણ પ્રભાવિત કર્યા હશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *