બૉલીવુડ

બ્લેક કલરની બેક લેસ ડ્રેસમાં કૃતિ સેનન એ ખેંચ્યું લોકોનું ધ્યાન…હોટ લૂકએ સોસીયલ મીડિયામાં વધારી ગરમી…જુઓ અહીં

બ્લેક કલરની બેક લેસ ડ્રેસમાં કૃતિ સેનન એ ખેંચ્યું લોકોનું ધ્યાન…હોટ લૂકએ સોસીયલ મીડિયામાં વધારી ગરમી…જુઓ અહીં,15 જુલાઈના રોજ, એચટીના મોસ્ટ સ્ટાઇલિશ એવોર્ડ ફંક્શન 2022માં બોલિવૂડની તમામ હસ્તીઓએ હાજરી આપી હતી. આ પ્રસંગે કૃતિ સેનને પણ પોતાની સ્ટાઈલ અને લુકથી બધાનું ધ્યાન ખેંચ્યું હતું.

કૃતિ સેનન બ્લેક થાઈ-હાઈ સ્લિટ ગાઉનમાં ખૂબ જ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. લુકની સાથે તેના કિલર પોઝે પણ બધાને દિવાના બનાવી દીધા હતા.ક્રિતી સેનન આ બ્લેક ડ્રેસમાં તેનું કર્વી ફિગર ફ્લોન્ટ કરતી જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રીની સ્મિત પણ અદભૂત લાગી રહી છે.

કૃતિ સાથે પોઝ આપતી વખતે સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા પણ એકદમ ડેશિંગ દેખાય છે. આ એવોર્ડ ફંક્શનમાં તે સૂટ-બૂટમાં પણ જોવા મળ્યો હતો.આ ફોટોમાં કૃતિ સેનન અને સિદ્ધાર્થ બંને એકસાથે બધાનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યાં છે. મીડિયાના કેમેરાઓએ પણ બંનેની તસવીરો કેદ કરવામાં મોડું ન કર્યું.

તે જ સમયે, સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા ફિલ્મ યોદ્ધા સિવાય ‘મિશન મજનૂ’, ‘થેંક ગોડ’માં જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *