બૉલીવુડ

કરીના કપૂર એ સુહાગ રાત ની વાતો ખોળી , કહ્યું કે સૈફ એ આખી રાત ….

કરીના કપૂર એ સુહાગ રાત ની વાતો ખોળી , કહ્યું કે સૈફ એ આખી રાત ….,સૈફ અલી ખાન અને કરીના કપૂર ખાન બોલીવુડના પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ છે. કરીના અને સૈફે બોલિવૂડમાં એક-એક હિટ ફિલ્મ આપી છે. કરીના કપૂર ખાન એક શોમાં પહોંચી હતી. એવું કહેવાય છે કે સેલિબ્રિટી કુકિંગ શો સ્ટાર વીએસ ફૂડના શૂટિંગ દરમિયાન કરીનાએ તેની મિત્ર તાન્યા ઘાવરી સાથે ખાસ વાતચીત કરી હતી, તેણે કહ્યું હતું કે, ‘મને બેડ પર ત્રણ વસ્તુઓ જોઈએ છે, વાઇનની બોટલ, પાયજામો અને પતિ સૈફ અલી ખાન.

‘ કરીનાનો આ જવાબ સાંભળીને સેટ પર હાજર દરેક લોકો હસવા લાગ્યા. આટલું જ નહીં, કરીનાએ આગળ કહ્યું, ‘મને લાગે છે કે આનાથી સારો જવાબ કોઈ હોઈ શકે નહીં.કરીના કપૂરે કોઈ શરમ રાખ્યા વિના કહ્યું કે સૈફ અલી ખાન રાત્રે બેડરૂમમાં રોકાયા વિના મને પ્રેમ કરે છે.

અભિનેત્રીએ કહ્યું કે એક રાતમાં વાતચીત દરમિયાન સૈફે મને કહ્યું કે મારે 5 બાળકો જોઈએ છે. એટલું જ નહીં, અભિનેત્રીએ કહ્યું કે સૈફ મારા પર આવીને ખૂબ જ આરામ આપે છે.કરીના કપૂરે એક વખત કહ્યું હતું કે અમારી વચ્ચેના ઝઘડા વિશે કહેવામાં આવ્યું હતું કે જ્યારે પણ સૈફ સાથે તેની ઝઘડો થાય છે ત્યારે તે સોરી કહે છે.

સૈફ અલી ખાન અને કરીના કપૂરે વર્ષ 2012માં લગ્ન કર્યા હતા. કરીના કપૂર અને સૈફના લગ્નને 9 વર્ષ થઈ ગયા છે.કરીના કપૂર એ સુહાગ રાત ની વાતો ખોળી , કહ્યું કે સૈફ એ આખી રાત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *