ભારત માટે બીજા વન ડે મેચ માં વિલન થયા આ ખેલાડી , ખરાબ રીતે ટીમ ને ડુબાડી દીધી – જાણી ને તમને પણ ગુસ્સો આવશે

0

ભારત માટે બીજા વન ડે મેચ માં વિલન થયા આ ખેલાડી , ખરાબ રીતે ટીમ ને ડુબાડી દીધી – જાણી ને તમને પણ ગુસ્સો આવશે,ઇંગ્લેન્ડે બીજી ODI મેચમાં ભારતીય ટીમને 100 રનથી હરાવ્યું. આ મેચમાં ભારત તરફથી બેટ્સમેનોએ ખૂબ જ ખરાબ રમત દર્શાવી હતી. આ જીત સાથે ઈંગ્લેન્ડે શ્રેણી 1-1થી બરાબર કરી લીધી છે. બીજી ODI મેચમાં ટીમ ઈન્ડિયા તરફથી 3 ખેલાડીઓએ ખૂબ જ ખરાબ રમત બતાવી. ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું સૌથી મોટું કારણ બન્યા આ ખેલાડીઓ.

ટીમ ઈન્ડિયાને આ ખેલાડીઓના ખરાબ ફોર્મનો ખતરો ચુકવવો પડ્યો હતો. ઈંગ્લેન્ડ સામેની બીજી મેચમાં સ્ટાર વિકેટકીપર બેટ્સમેન રિષભ પંત ખરાબ રીતે ફ્લોપ રહ્યો હતો. તેના બેટમાંથી રન લેવા મુશ્કેલ બની ગયા. તે ટીમ ઈન્ડિયા માટે સૌથી મોટો બોજ બની ગયો છે. ઈંગ્લેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં પંત પોતાનું ખાતું પણ ખોલી શક્યો નહોતો.

જ્યારે પણ ટીમ ઈન્ડિયા તેની પાસેથી મોટી ઈનિંગની અપેક્ષા રાખે છે. તે ટીમની બોટને અધવચ્ચે છોડીને પેવેલિયન પરત ફરે છે. આવી સ્થિતિમાં કેપ્ટન રોહિત શર્મા ત્રીજી વનડેમાં તેના સ્થાને ઈશાન કિશનને તક આપી શકે છે. ભારતના સુપરસ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલી લાંબા સમયથી ખરાબ ફોર્મ સામે ઝઝૂમી રહ્યો છે. તે રન બનાવવાથી દૂર ક્રિઝ પર ટકી રહેવા ઈચ્છે છે.

વિરાટ કોહલી પોતાની શાનદાર શરૂઆતને મોટી ઇનિંગ્સમાં બદલી શક્યો નથી. વિરાટ કોહલી ઈંગ્લેન્ડ સામેની બીજી વનડેમાં 16 રન બનાવીને આઉટ થયો હતો. આ દિગ્ગજ બેટ્સમેન છેલ્લા બે વર્ષથી ક્રિકેટના કોઈપણ ફોર્મેટમાં સદી ફટકારી શક્યો નથી. શિખર ધવન 6 મહિના પછી ટીમ ઈન્ડિયામાં પરત ફર્યો છે, પરંતુ ખરાબ ફોર્મ તેનો પીછો નથી છોડી રહ્યું.

ઈંગ્લેન્ડ સામે જ્યારે રોહિત શર્માના વહેલા આઉટ થયા બાદ રન બનાવવાની સૌથી મોટી જવાબદારી હતી. પછી તે વહેલો નીકળી ગયો. બીજી વનડે મેચમાં તેણે 9 રન બનાવ્યા હતા. શિખર ધવનની જગ્યાએ ટીમ ઈન્ડિયામાં ઘણા યુવા બેટ્સમેન છે. ધવન કેપ્ટન રોહિત શર્માના વિશ્વાસ પર ખરા ઉતરી શક્યો નથી. તે ટીમ ઈન્ડિયાની હારનું સૌથી મોટું કારણ બની ગયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed