ભારત

જે મહિલા ઉપર હની ટ્રેપ ની FRI થઈ એની સાથે જ જોવા મળ્યા BJP ના નેતા – જુઓ અહી

જે મહિલા ઉપર હની ટ્રેપ ની FRI થઈ એની સાથે જ જોવા મળ્યા BJP ના નેતા – જુઓ અહી,મહારાષ્ટ્રના સોલાપુરમાં ભાજપના જિલ્લા અધ્યક્ષ શ્રીકાંત દેશમુખનો એક મહિલા સાથેનો વીડિયો વાયરલ થયો છે. આ પછી તેણે પોતાના પદ પરથી રાજીનામું આપી દીધું છે. દેશમુખે બે દિવસ પહેલા મહિલા પર હનીટ્રેપમાં ફસાવવાનો અને બ્લેકમેલ કરવાનો આરોપ લગાવીને કેસ દાખલ કર્યો હતો.

મહારાષ્ટ્રના સોલાપુરમાં ભાજપના જિલ્લા અધ્યક્ષ શ્રીકાંત દેશમુખને હટાવી દેવામાં આવ્યા છે. દેશમુખનો મહિલા સાથેનો વીડિયો વાયરલ થયો હતો. આ વીડિયો વાયરલ થયા બાદ દેશમુખે પોતાના પદ પરથી રાજીનામું આપી દીધું હતું. મહારાષ્ટ્ર ભાજપના અધ્યક્ષ ચંદ્રકાંત પાટીલે દેશમુખનું રાજીનામું સ્વીકારી લીધું છે અને તેમને તેમના પદ પરથી હટાવી દીધા છે.

શ્રીકાંત દેશમુખને સોલાપુરમાં ભાજપના મજબૂત નેતા માનવામાં આવે છે. 2019ની લોકસભા ચૂંટણીમાં ભાજપના જય સિદ્ધેશ્વર આચાર્ય અહીંથી ચૂંટણી જીત્યા હતા. હવે દેશમુખનો વીડિયો વાયરલ થવાને કારણે અહીં ભાજપની છબીને નુકસાન થઈ શકે છે. દેશમુખને દોઢ વર્ષ પહેલા સોલાપુર જિલ્લાના પ્રમુખ બનાવવામાં આવ્યા હતા.

જોકે, દેશમુખનો વીડિયો રાષ્ટ્રીય જનતા દળ (RJD)ના ટ્વિટર એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો હતો. જેમાં આરજેડીએ દાવો કર્યો હતો કે વીડિયોમાં દેખાતી મહિલા ભાજપની નેતા છે. ન્યૂઝ એજન્સી અનુસાર, મંગળવારે રાત્રે શ્રીકાંત દેશમુખે મહિલા વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો હતો. દેશમુખે મહિલા પર તેને ‘હનીટ્રેપ’માં ફસાવવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.

દેશમુખે આરોપ લગાવ્યો હતો કે મહિલાએ પહેલા તેને હનીટ્રેપમાં ફસાવ્યો અને બાદમાં તેને બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કર્યું. તેણે એવો પણ આરોપ લગાવ્યો હતો કે મહિલા તેની પાસેથી 2 કરોડ રૂપિયાની માંગ કરી રહી હતી.દેશમુખની ફરિયાદના આધારે મુંબઈ પોલીસે મહિલા વિરુદ્ધ ‘ખંડણી’નો કેસ નોંધ્યો હતો. જો કે હજુ સુધી મહિલાની ધરપકડ કરવામાં આવી નથી.

દેશમુખ વતી કેસ નોંધ્યા બાદ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થયો હતો. આ વીડિયો મહિલાએ પોતે રેકોર્ડ કર્યો છે.વાયરલ વીડિયોમાં મહિલા રેકોર્ડિંગ કરતી વખતે રડી રહી છે, જ્યારે દેશમુખ બેડ પર બેઠેલા જોવા મળે છે. આ દરમિયાન દેશમુખ વીડિયોને રોકવાનો પ્રયાસ કરે છે.

આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ દેશમુખે જિલ્લા પ્રમુખ પદેથી રાજીનામું આપી દીધું છે. આ પછી મહારાષ્ટ્ર બીજેપી અધ્યક્ષ ચંદ્રકાંત પાટીલે તેમને પદ પરથી હટાવી દીધા છે.દેશમુખ દ્વારા દાખલ કરાયેલા કેસમાં તેણે દાવો કર્યો છે કે તેને ‘હનીટ્રેપ’માં ફસાવવામાં આવ્યો છે.

સમાચાર એજન્સીએ અધિકારીઓને ટાંકીને કહ્યું કે દેશમુખે આ આરોપ 32 વર્ષની મહિલા પર લગાવ્યો છે. મહિલા મુંબઈના ઓશિવારાની રહેવાસી છે.જોકે, આરજેડીનો દાવો છે કે વીડિયોમાં દેખાતી મહિલા ભાજપની નેતા છે. તે જ સમયે, મહિલાએ દાવો કર્યો છે કે દેશમુખે સંબંધના નામે તેની સાથે છેતરપિંડી કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *