2022 ની ટોપ 10 ફિલ્મો નું લીસ્ટ પડ્યું બહાર , આટલી ફિલ્મો ટોપ પર રહી – જુઓ અહી

0

2022 ની ટોપ 10 ફિલ્મો નું લીસ્ટ પડ્યું બહાર , આટલી ફિલ્મો ટોપ પર રહી – જુઓ અહી,IMDb દ્વારા 2022માં રિલીઝ થનારી ફિલ્મોની યાદી અત્યાર સુધી જાહેર કરવામાં આવી છે. સાઉથની ફિલ્મો પહેલા અને બીજા નંબરે બળી રહી છે.IMDb એ તેની અત્યાર સુધીની સૌથી વધુ લોકપ્રિય ભારતીય ફિલ્મોની યાદી બહાર પાડી છે. આ યાદીમાં 1 જાન્યુઆરી, 2022 અને 5 જુલાઈ, 2022 વચ્ચે રિલીઝ થયેલી ફિલ્મોનો સમાવેશ થાય છે. આમાં IMDb પર 7 કે તેથી વધુ રેટિંગ મેળવેલ મૂવીનો સમાવેશ થાય છે.

આ શીર્ષકોએ IMDbPro ડેટા પર આધારિત રીલીઝ વિન્ડો પછીના ચાર અઠવાડિયામાં ભારતમાં સૌથી વધુ સંખ્યામાં IMDb પેજ વ્યૂ જનરેટ કર્યા છે. આ લિસ્ટમાં સાઉથની ફિલ્મો ધૂમ મચાવી રહી છે. પ્રથમ નંબર વિક્રમ છે અને બીજો નંબર KGF ચેપ્ટર 2 છે. વિવેક અગ્નિહોત્રીની ‘ધ કાશ્મીર ફાઇલ્સ’ ZEE5 પર રિલીઝ થઈ અને આ ફિલ્મ ત્રીજા નંબરે રહી. તેને 8.3 રેટિંગ મળ્યું છે. આ યાદીમાં, એસએસ રાજામૌલીની મેગ્નમ ઓપસ ‘RRR’ ને વિવેચકો અને ચાહકોનો એકસરખો પ્રેમ મળ્યો અને ફિલ્મ તેની રિલીઝ માટે સમાચારમાં રહી.

તે સ્વાતંત્ર્ય સેનાની અલુરી સીતારામ રાજુ અને કોમારામ ભીમ દ્વારા પ્રેરિત એક કાલ્પનિક વાર્તા છે, જેમાં રામ ચરણ અને જુનિયર એનટીઆર મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. આ ફિલ્મનું IMDb રેટિંગ 8.0 છે. આમાં આગળ નાગરાજ મંજુલે દ્વારા દિગ્દર્શિત અમિતાભ બચ્ચન અભિનીત ‘ઝુંડ’ છે, જે એક સ્પોર્ટ્સ ડ્રામા ફિલ્મ છે અને ZEE5 પર સ્ટ્રીમ થઈ રહી છે. આ ફિલ્મનું IMDb રેટિંગ 7.4 છે.

2022 ની અત્યાર સુધીની ટોચની 10 ભારતીય મૂવીઝ (IMDb રેટિંગ પર આધારિત)
1. વિક્રમ: ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર (8.6)
2. KGF ચેપ્ટર 2: એમેઝોન પ્રાઇમ વીડિયો (8.5)
3. કાશ્મીર ફાઇલ્સ: ZEE5 (8.3)
4. હૃદયમ : ડિઝની Plus Hotstar (8.1)
5. RRR: ZEE5 અને Netflix (8.0)
6. A ગુરુવાર: Disney Plus Hotstar (7.8)
7. Flock: ZEE5 (7.4)
8. રનવે 34: Amazon Prime Video (7.2)
9. ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડી: Netflix (7.0)
10. સમ્રાટ પૃથ્વીરાજ: Amazon Prime Video (7.0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed