વિવેક ઓબેરોય એ એશ્વર્યા રાય સાથે રૂમ ની અંદર કર્યું હતું એવું કે રાડો પાડવા લાગી એશ્વર્યા અને પછી તો થયું એકદમ ચોંકાવનારું…જાણો અહીં

0

વિવેક ઓબેરોય એ એશ્વર્યા રાય સાથે રૂમ ની અંદર કર્યું હતું એવું કે રાડો પાડવા લાગી એશ્વર્યા અને પછી તો થયું એકદમ ચોંકાવનારું…જાણો અહીં,ઐશ્વર્યા રાય આજના સમયમાં આખા ભારતમાં જાણીતી છે , તેનું સૌથી મોટું કારણ એ છે કે ઐશ્વર્યા રાયે બોલિવૂડને એક નહીં પરંતુ અનેક હિટ ફિલ્મો આપી છે અને સમગ્ર ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીને પોતાના દિવાના બનાવી દીધા છે , જેના કારણે આજના સમયમાં .આખું ઐશ્વર્યા રાય માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં જાણીતી છે અને દરેક તેને ખૂબ પસંદ કરે છે .

ઐશ્વર્યા રાયનું અંગત જીવન ખૂબ જ પીડાદાયક રહ્યું છે કારણ કે લગ્ન પહેલા ઐશ્વર્યા રાયે ઘણું સહન કર્યું છે . હાલમાં જ ઐશ્વર્યા રાયના અંગત જીવન વિશે એક મોટો ખુલાસો થયો છે , જે એ છે કે બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી એશ્વર્યા રાય સાથે બંધ રૂમમાં ઘણું ખોટું કર્યું હતું , જેના પછી ઐશ્વર્યા રાય ચીસો પાડી હતી અને એટલું જ નહીં . તેના બદલે ઐશ્વર્યા રાયે ખૂબ આંસુ વહાવ્યા .વિવેક ઓબેરોય , બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા જેમણે ઐશ્વર્યા રાય સાથે આવું કામ કર્યું હતું . આગળ , લેખમાં , અમે તમને જણાવીશું કે વિવેક ઓબેરોયના બંધ રૂમમાં ઐશ્વર્યા રાય સાથે શું ખોટું કર્યું .આપવામાં આવ્યું હતું .

ઐશ્વર્યા રાય આ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનું એક મોટું નામ છે અને માત્ર બોલિવૂડ જ નહીં પરંતુ આખો દેશ તેને ખૂબ માન આપે છે અને તેને સારી રીતે ઓળખે છે .ઐશ્વર્યા રાયે પોતાની સુંદરતા અને અભિનયથી આખા ભારતને દીવાના બનાવી દીધું છે , જેના કારણે આજે તેમને કોઈના પરિચયની જરૂર નથી .ઐશ્વર્યા રાય વર્તમાન સમયમાં મીડિયામાં ઘણી ચર્ચામાં છે , કારણ કે તાજેતરમાં જ ઐશ્વર્યા રાય વિશે એક મોટો ખુલાસો થયો છે કે તેને બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા વિવેક ઓબેરોયના રૂમમાં પકડી લેવામાં આવી હતી .

જે પછી તેણે ઐશ્વર્યા રાય સાથે એવું કંઈક કર્યું કે તે પછી ઐશ્વર્યા રાયની ચીસો નીકળી ગઈ . વિવેક ઓબેરોયે ઐશ્વર્યા રાયને હોટલના રૂમમાં ખોટા બૂમ પાડીને બોલાવી હતી અને પછી ઐશ્વર્યા રાયને એવી વાતો કહી હતી કેજે બાદ ઐશ્વર્યા રાયના આંસુ આવી ગયા છે . લેખમાં આગળ , અમે તમને જણાવીએ છીએ કે વિવેક ઓબેરોયે ઐશ્વર્યા રાયને હોટલના રૂમમાં બોલાવીને તેની સાથે શું કર્યું અને ઐશ્વર્યા રાય સાથે કેવા ખોટા શબ્દો બોલ્યા .

ઐશ્વર્યા રાય હાલમાં મીડિયામાં ઘણી હેડલાઇન્સમાં છે , તેનું કારણ એ છે કે હાલમાં જ ઐશ્વર્યા રાય વિશે એક વાત સામે આવી છે જે એ છે કે ઐશ્વર્યા રાયને વિવેક ઓબેરોયની હોટલના રૂમમાં બોલાવવામાં આવી હતી અને પછી તેની સાથે ઝઘડો થયો હતો .શરત કરવા લાગ્યા . ઐશ્વર્યા રાયને વિવેક ઓબેરોયના એક રૂમમાં બોલાવીને તેણે કહ્યું કે હવે તમે રોકાઈ ગયા છો , હું સલમામ ખાન પાસે જાઉં છું જેણે મને મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી .

વિવેક ઓબેરોય આ રીતે બોલ્યા પછી ઐશ્વર્યા રાયે તેની સાથે બોલવાનું શરૂ કર્યું આમ ન કરો પરંતુ તેમ છતાં વિવેકે ઐશ્વર્યાની વાત ન સાંભળી અને તેને રૂમમાં બંધ કરી દીધી અને ચાલ્યો ગયો . આ વાત અત્યારે દરેક જગ્યાએ ચર્ચાઈ રહી છે કારણ કે કેટલાક આંતરિક સૂત્રોના મતે જ તેના વિશે જાણવા મળ્યું છે .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed