મનોરંજન વાયરલ

ઘોડા ની પાસે ઉભી રહી ને વિડીયો ઉતારતી હતી યુવતી, ત્યારે જ ઘોડાએ અચાનક પાછળથી કર્યું એવું…. વિડીયો જોઈને પેટમાં દુખવા મંડશે

ઘોડા ની પાસે ઉભી રહી ને વિડીયો ઉતારતી હતી યુવતી, ત્યારે જ ઘોડાએ અચાનક પાછળથી કર્યું એવું…. વિડીયો જોઈને પેટમાં દુખવા મંડશે,આ વીડિયોમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે એક છોકરી ઘોડા પાસે ઊભી રહીને રીલ બનાવી રહી હતી, પરંતુ આ દરમિયાન ઘોડાએ જે કર્યું તે જોઈને તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં.

આજકાલ લોકો ફેસબુક, ઇન્સ્ટાગ્રામ અને યુટ્યુબ પર રીલ બનાવવાનો સારો સમય ધરાવે છે. આ માટે લોકો ગમે ત્યારે અને ગમે ત્યાં રીલ બનાવવાનું શરૂ કરી દે છે. ભલે તે ગમે તે સ્થાન હોય, લોકો રીલ્સ બનાવવાની કોઈ તક છોડતા નથી. હવે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જે જોવાની ખૂબ જ મજેદાર છે. આ વીડિયોમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે એક છોકરી ઘોડા પાસે ઊભી રહીને રીલ બનાવી રહી હતી, પરંતુ આ દરમિયાન ઘોડાએ જે કર્યું તે જોઈને તમે તમારું હાસ્ય રોકી શકશો નહીં.

વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે સાડી પહેરેલી એક છોકરી ઘોડા પાસે ઊભી છે અને રીલ બનાવી રહી છે. તે ઘોડાની નજીક જઈને અલગ-અલગ પોઝ આપી રહી છે. પરંતુ જેવી છોકરી ઘોડાની નજીક નાચવા લાગે છે, ગુસ્સે ભરાયેલો ઘોડો તેને મજાનો સ્વાદ ચખાડે છે.

આ વીડિયો હવે સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયો પર લોકો ફની કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. આ વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવ્યો છે. વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં લગભગ 40 હજાર વખત જોવામાં આવ્યો છે. યુઝરે કોમેન્ટ કરતાં લખ્યું – અને રીલ્સ બનાવો. બીજાએ લખ્યું- જો તેણીને બચાવી લેવામાં આવી હોત, નહીં તો તેનો જીવ પણ જઈ શકત.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *