મંદિર ના પૂજારીની નરાધમે દંડા મારી મારીને કરી હત્યા, જે કોઈ પણ બચાવા આવ્યું એને…. જોઈને રુંવાટા ઉભા થય જશે

0

મંદિર ના પૂજારીની નરાધમે દંડા મારી મારીને કરી હત્યા, જે કોઈ પણ બચાવા આવ્યું એને…. જોઈને રુંવાટા ઉભા થય જશે,દિલ્હીના સોનિયા વિહાર વિસ્તારનો એક ભયાનક CCTV (CCTV) સામે આવ્યો છે. જ્યાં એક વ્યક્તિ મંદિરના પૂજારીને નિર્દયતાથી મારતો જોવા મળે છે. ખરાબ હાલતમાં પૂજારીને હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો, જ્યાં સારવાર દરમિયાન તેનું મૃત્યુ થયું હતું.

આ ઘટનાની જાણ થતાં સમગ્ર વિસ્તારમાં ચકચાર મચી ગઈ છે. જ્યારે કેટલાક લોકોએ પૂજારીને બચાવવાનો પ્રયાસ કર્યો તો આરોપીઓએ તેમને પણ મારવાનું શરૂ કરી દીધું. હાલ દિલ્હી પોલીસે આ મામલે તપાસ શરૂ કરી છે.પોલીસના જણાવ્યા મુજબ, 6 જુલાઈના રોજ સવારે 5:40 વાગ્યે, સોનિયા વિહાર પોલીસને માહિતી મળી હતી કે 62 વર્ષીય પૂજારી સોનીને ધાઈ પુસ્તે પાસે એક યુવકે ખરાબ રીતે માર માર્યો હતો. જ્યારે પોલીસ ઘટનાસ્થળે પહોંચી તો તેણે જોયું કે ઘાયલોને હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યા છે.

તે જ સમયે, પૂજારી પર હુમલો કરનાર વ્યક્તિનું નામ સોનુ હતું. પૂજારીને બચાવવા માટે ત્યાં હાજર લોકોએ સોનુ ભટ્ટને પણ માર માર્યો હતો. પૂજારી સોની રામનું મોડી સાંજે હોસ્પિટલમાં સારવાર દરમિયાન મોત થયું હતું.મળતી માહિતી મુજબ, મૃતક સોની રામ, સોનિયા વિહાર ત્રીજા માળે રહેતો હતો. તે નજીકના મંદિરમાં પૂજારી હતો.

તે જ સમયે આરોપી સોનુ બેઘર હતો. તે મંદિર પાસે સૂતો હતો. પોલીસ સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, આરોપીનો પૂજારી સાથે કોઈ કામને લઈને ઝઘડો થયો હતો. દલીલબાજી બાદ બંને વચ્ચે મારામારી થઈ હતી. આ દરમિયાન આરોપીઓએ લાકડી અને ગદા વડે હુમલો કર્યો હતો અને જે કોઈ પૂજારીને બચાવવા માટે આવતો હતો તેના પર પણ આરોપી લાકડી વડે હુમલો કરી રહ્યો હતો. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આરોપી માનસિક રીતે કમજોર છે.

તે જ સમયે, દિલ્હીના ઉત્તર-પૂર્વ જિલ્લાના ડીસીપી સંજય સેને જણાવ્યું કે પોલીસે હત્યાનો કેસ નોંધ્યો છે. તપાસ દરમિયાન એ વાત સામે આવી છે કે સોનુ ભટ્ટ માનસિક રીતે સ્વસ્થ નથી. તે મૃતકને ઓળખતો હતો. કેસની તપાસ ચાલી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed