બૉલીવુડ

આલિયા બાદ હવે બોલિહુડ ની સૌથી લોકલાડીલી હિરોઈન એ આપ્યા ગુડ ન્યૂઝ…. જોઈ ને વિશ્વાસ નઈ આવે

આલિયા બાદ હવે બોલિહુડ ની સૌથી લોકલાડીલી હિરોઈન એ આપ્યા ગુડ ન્યૂઝ…. જોઈ ને વિશ્વાસ નઈ આવે,આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરે 14 એપ્રિલ 2022ના રોજ લગ્ન કર્યા હતા. લગ્નના 2 મહિના બાદ અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટે પોતાની પ્રેગ્નન્સીના સમાચાર આપ્યા હતા. રણબીર અને આલિયા બાદ હવે ફેન્સ રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણના બાળકની રાહ જોઈ રહ્યા છે. મળતી માહિતી મુજબ, તાજેતરમાં કપલે ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે.

રણવીર સિંહ અને દીપિકા પાદુકોણ બંને ઈવેન્ટમાં પહોંચ્યા હતા. આ દરમિયાન, અભિનેતાએ આગામી ભવિષ્યના બાળકો વિશે વાત કરી. એટલું જ નહીં, તેણે એમ પણ કહ્યું કે તે પોતાના બાળકો માટે કોંકણી ભાષા શીખી રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે કોંકણી ભાષા દીપિકા પાદુકોણની માતૃભાષા છે.

આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે અભિનેતાને પૂછવામાં આવ્યું કે આખરે તેમને આ ભાષા શીખવાની શું જરૂર હતી? આ અંગે રણવીર સિંહનો જવાબ સાંભળીને દીપિકા પોતે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી.આના જવાબમાં રણવીર સિંહે કહ્યું કે, ‘હું એવી સ્થિતિમાં છું જ્યાં હું કોંકણી ભાષા થોડી થોડી સમજી શકું છું.પરંતુ, હું નથી ઈચ્છતો કે જ્યારે અમારા બાળકો હોય અને મને સમજ ન પડે ત્યારે તેમની માતા તેમની સાથે કોંકણીમાં વાત કરે.

આ અંગે પ્રતિક્રિયા આપતા દીપિકા પાદુકોણે કહ્યું કે તે રણવીરના નિર્ણયથી ખૂબ જ ખુશ છે. જ્યાં સુધી તેણીને આનું સાચું કારણ ખબર ન હતી ત્યાં સુધી તેણીએ તેને પોતાનો સારો પ્રયાસ ગણ્યો. આલિયા ભટ્ટ બાદ દીપિકા પાદુકોણ પણ સારા સમાચાર આપવા જઈ રહી છે. આવા સમાચાર સોશિયલ મીડિયામાં ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *