મલાઈકા એ અર્જુન કપૂરને લઈને કર્યો મોટો ખુલાસો, કહ્યું બીજા મર્દોની જેમ અર્જુન પણ ….

0

મલાઈકા એ અર્જુન કપૂરને લઈને કર્યો મોટો ખુલાસો, કહ્યું બીજા મર્દોની જેમ અર્જુન પણ ….,અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા લાંબા સમયથી રિલેશનશિપમાં છે. બંને ઘણીવાર સાથે જોવા મળે છે. હાલમાં જ આ કપલ પેરિસમાં રજાઓ ગાળ્યા બાદ આવ્યું છે અને ત્યાંથી આવ્યા બાદ પણ બંને એકબીજા સાથે સમય વિતાવવાનો કોઈ મોકો છોડતા નથી.

મલાઈકાએ અર્જુન સાથેના તેના સંબંધો વિશે એક હૃદય સ્પર્શી વાત કહી હતી. મલાઈકાએ કહ્યું હતું કે અર્જુન તેને અંદર અને બહાર સારી રીતે જાણે છે અને તેને હસાવતો અને ખુશ રાખે છે.મલાઈકા અને અર્જુને પોતાના સંબંધો ક્યારેય કોઈથી છુપાવ્યા નથી અને ઘણીવાર સાથે જોવા મળે છે.

જો કે તમને જણાવી દઈએ કે અર્જુન કપૂર પહેલા મલાઈકાના જીવનમાં અરબાઝ ખાન હતો. બંનેએ વર્ષ 1998માં લગ્ન કર્યા હતા. 2017 માં, લગ્નના 19 વર્ષ પછી, મલાઈકા અને અરબાઝે દરેકને આશ્ચર્યચકિત કરીને એકબીજાથી છૂટાછેડા લીધા.

તાજેતરમાં જ અભિનેત્રી મલાઈકાએ અર્જુન કપૂર વિશે કહ્યું હતું કે તે ખરેખર ખૂબ જ કેરિંગ વ્યક્તિ છે. અને પુરુષોની જેમ ડોળ ન કરો. અને ન તો બીજા માણસોની જેમ અંદરથી સખત. તેમનો સ્વભાવ ઘણો સારો છે. તે મારી ખૂબ કાળજી રાખે છે. હું ખુશ છું કે મને અર્જુન જેવા છોકરા સાથે પ્રેમ થયો.

મલાઈકા અરોરાનો મોટો ખુલાસો, અને અર્જુન કપૂર પુરુષો જેટલો કડક નથી…! મલાઈકા અરોરાનો મોટો ખુલાસો, અને અર્જુન કપૂર પુરુષોની જેમ કડક નથી. મલાઈકા એ અર્જુન કપૂરને લઈને કર્યો મોટો ખુલાસો, કહ્યું બીજા મર્દોની જેમ અર્જુન પણ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed