ઉર્ફી જાવેદ એ પાંચ વાર કર્યું એવું કે લોકોની આંખો ખુલ્લી ને ખુલ્લી જ રહી ગઈ…. જુઓ અહીં

0

ઉર્ફી જાવેદ એ પાંચ વાર કર્યું એવું કે લોકોની આંખો ખુલ્લી ને ખુલ્લી જ રહી ગઈ…. જુઓ અહીં,ઉર્ફી જાવેદ દરરોજ સમાચારોમાં રહે છે. તે પોતાની અનોખી ફેશનના કારણે લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે. તાજેતરમાં તેણે તેના કટઆઉટ આઉટફિટ્સથી સનસનાટી મચાવી દીધી હતી. વાદળી રંગના ઉર્ફી ડ્રેસમાં ન જાણે ક્યાં કટ હતો. આ જોઈને લોકોના માથું સ્તબ્ધ થઈ ગયું.

આગલા દિવસે, ઉર્ફીએ કોલરની નીચેથી કપાયેલ ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. ઉર્ફીએ શોર્ટ ડ્રેસ પહેર્યો હતો અને આ ડ્રેસ તેના ડિઝાઈનર દ્વારા સંપૂર્ણપણે અલગ બનાવવામાં આવ્યો હતો. ઉર્ફી જાવેદનું આ રૂપ જોઈને મુંબઈની સડકો પર ટ્રાફિક જામ થવા લાગ્યો અને લોકો તેની પ્રશંસા કરવા લાગ્યા.

આ આઉટફિટમાં ઉર્ફીએ બે પેન્ટ કટ કરીને પોતાના કપડા બનાવ્યા હોય તેવું લાગે છે. ટોપ એક પેન્ટને કાપીને બનાવવામાં આવ્યું હતું અને બીજાને કાપીને સ્કર્ટ બનાવવામાં આવ્યું હતું. ઉર્ફીના આ લુકને જોઈને લોકોએ માથું ધુણાવ્યું.આ આઉટફિટમાં ઉર્ફીએ એક મોટી બંગડી પર કપડું લપેટીને તેને બ્રા સ્ટાઈલ આપી હતી. જો કે, જો તમે ધ્યાનથી જોશો, તો તમને ખબર પડશે કે ઉર્ફીએ મોજાથી બનેલી બ્રા પહેરી છે.

કોથળાનો ઉપયોગ આવી વસ્તુઓ ધોવા માટે થાય છે. પરંતુ આ આઉટફિટ બનાવવાનું કામ માત્ર ઉર્ફી જ કરી શકે છે. તેણે કોથળામાંથી ટોપ અને મિની સ્કર્ટ બનાવ્યું. દર વખતની જેમ આ વખતે પણ તે આ ગેટઅપને લઈને ટ્રોલ થઈ છે.

ઉર્ફીએ તાજેતરમાં સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં તે પહેલીવાર બ્લુ વાયર સાથે જોવા મળી રહી છે. પરંતુ થોડી જ સેકન્ડોમાં તેણે એ જ વાયરનો ડ્રેસ પણ બનાવી લીધો. તેનો આઉટફિટ જોઈને લોકોએ માથું માર્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed