ઋષિ કપૂર સાથે કરેલું આ ગીત નીતુ કપૂર નું આજે પણ છે એકદમ ફેવરિટ, આજે પણ યાદ કરી ને રોવે છે…. જાણો અહીં

0

ઋષિ કપૂર સાથે કરેલું આ ગીત નીતુ કપૂર નું આજે પણ છે એકદમ ફેવરિટ, આજે પણ યાદ કરી ને રોવે છે…. જાણો અહીં,જુગ્જુગ જિયોના પ્રમોશન દરમિયાન નીતુ કપૂરે ઋષિ કપૂર અને રણબીર કપૂર સાથે જોડાયેલી ઘણી વાતો શેર કરી હતી. નીતુએ જણાવ્યું કે ઋષિના ફેવરિટ સીન, ગીતો અને ફિલ્મો ક્યા છે. નીતુએ કહ્યું કે તેને ઋષિ સાથેની તેની ફિલ્મ ‘ખેલ ખેલ મેં’ પસંદ છે.

ઑન-સ્ક્રીન હોય કે ઑફ-સ્ક્રીન ઋષિ કપૂર અને નીતુ કપૂરની જોડી દરેકને ખૂબ જ પસંદ આવે છે. બંનેની જોડી બોલિવૂડની સૌથી પ્રેમાળ જોડીમાંથી એક છે. તેમની લવ-સ્ટોરીએ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી અને આજે પણ ચાહકોમાં તેમનો ક્રેઝ બરકરાર છે. તે જ સમયે, લોકો આ જોડી સાથે સંબંધિત દરેક અપડેટ જાણવા માટે ઉત્સુક છે.

હવે તમે જાણો છો કે નીતુ અને ઋષિએ ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું છે.લગભગ તમામ ફિલ્મો હિટ સાબિત થઈ છે. આવી સ્થિતિમાં, જુગ્જુગ જિયો ફિલ્મના પ્રમોશન દરમિયાન, જ્યારે મીડિયાએ નીતુ પાસેથી જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો કે તેના મનપસંદ પાત્રો કે ઋષિ સાથેની ફિલ્મો શું છે, જુઓ અભિનેત્રીએ શું જવાબ આપ્યો.

ઋષિ કપૂરની શ્રેષ્ઠ ફિલ્મ કે પાત્ર કયું છે તે પસંદ કરવું ખૂબ મુશ્કેલ હશે, પરંતુ જ્યારે અમે નીતુ કપૂરને આ પ્રશ્ન પૂછ્યો તો તેણે કહ્યું- ‘ઘણા. કરજ, લૈલા મજનુ…’, આ દરમિયાન અનિલ કપૂરે ‘પ્રેમ રોગ’ કહ્યું અને નીતુ ઝડપથી તેની સાથે સંમત થઈ ગઈ. તે જ સમયે, જ્યારે અભિનેત્રીને પૂછવામાં આવ્યું કે તેણે ઋષિ સાથે કયું ગીત કર્યું છે, ત્યારે નીતુએ કહ્યું – મને ફિલ્મ ‘ખેલ ખેલ મેં’નું ગીત ‘ખુલ્લામ ખૂલ્લા’ ખૂબ જ પસંદ છે.

તે જ સમયે, જ્યારે નીતુ એ જાણવા માંગતી હતી કે ઋષિ કપૂર સાથે તેનો ફેવરિટ સીન કયો હતો, તો અભિનેત્રીએ તરત જ જવાબ આપ્યો અને કહ્યું- ‘ગેમમાં ફિલ્મમાં માત્ર એક જ સીન છે જ્યાં ગાતા પહેલા ખુલ્લમ ખુલ્લા છે. અમને પીતા બતાવવામાં આવ્યા છે. . તે ખૂબ જ રમુજી દ્રશ્ય હતું. આ દરમિયાન નીતુને રણબીર વિશે પણ પૂછવામાં આવ્યું કે તેને તેની કઈ ફિલ્મો સૌથી વધુ પસંદ છે, જેના પર અભિનેત્રીએ રોકસ્ટાર, બરફીને તેની ફેવરિટ ગણાવી.

નીતુ કપૂર 9 વર્ષ પછી જુગ્જુગ જિયો ફિલ્મથી સિલ્વર સ્ક્રીન પર પરત ફરી છે. આ ફિલ્મ રિલીઝ થઈ ગઈ છે અને બોક્સ ઓફિસ પર ધમાલ મચાવી રહી છે. ફિલ્મે તેના બીજા વીકએન્ડ પર સારી કમાણી કરી છે. આ સાથે તેનું કુલ કલેક્શન 72 કરોડ રૂપિયા થઈ ગયું છે. આ ફિલ્મમાં નીતુ કપૂર સાથે અનિલ કપૂર, વરુણ ધવન અને કિયારા અડવાણી પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed