આ 3 જણા એ તો ગામ ગાંડુ કર્યું, વરસાદ ને બોલાવતા કર્યો એવો ડાન્સ, લોકોની આંખો ફાટી ગઈ… જુઓ વિડીયો

0

આ 3 જણા એ તો ગામ ગાંડુ કર્યું, વરસાદ ને બોલાવતા કર્યો એવો ડાન્સ, લોકોની આંખો ફાટી ગઈ… જુઓ વિડીયો,બરસો રે મેઘના ગીત પર મિત્રોએ એકસાથે કર્યો ફની ડાન્સ, લોકો રોકી ન શક્યા હસવું, કહ્યું- વીડિયો જોઈને ઐશ્વર્યા રાય ગુસ્સે થઈ જશે.

જો તમે કંઈક એવું જોવા ઈચ્છો છો જેને જોતા જ તમને હસવું આવે, તો તમને સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલો આ ફની ડાન્સ વીડિયો ચોક્કસ ગમશે. આ વિડીયો એટલો ફની છે કે તેને વારંવાર જોયા પછી તમે હસવા માંગશો. આ વિડિયોમાં 3 મિત્રોએ 90ના દાયકાના શાળાના વાર્ષિક દિવસની યાદ તાજી કરી છે.

આ ક્લિપને હરિ મુનિયપ્પન અને વિકાસ વિક્રમ દ્વારા ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરવામાં આવી છે અને વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 21 લાખ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે.વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં હરિ તેના મિત્રો સાથે ફિલ્મ ગુરુના લોકપ્રિય ગીત બરસો રે મેઘા પર ડાન્સ કરી રહ્યો છે. તેણે 90 ના દાયકાથી શાળાના વાર્ષિક દિવસની પૃષ્ઠભૂમિને ફરીથી બનાવી છે.

જૂના જમાનાની જેમ, તેમાંથી એક ડાન્સના તમામ સ્ટેપ્સ જાણતો હતો જ્યારે બીજો નર્વસનેસને કારણે સ્ટેપ્સ સંપૂર્ણપણે ભૂલી ગયો હતો. તેનો બીજો મિત્ર ડાન્સમાં જોડાયો અને ડાન્સ દરમિયાન ફ્લોર પર પડેલા કપડાને લાત મારી. મિત્રો સાથે બનાવેલો આ ડાન્સ વીડિયો ખરેખર ફની છે.

તો તમને આ વિડિયો કેવો લાગ્યો? અમે આશા રાખીએ છીએ કે તમને આ વિડિયો ખૂબ જ ગમ્યો હશે અને તમે બધાએ આ રમુજી ડાન્સ વિડિયોને ખૂબ માણ્યો હશે. આ વીડિયો પર લોકો ઘણી ફની કોમેન્ટ્સ પણ કરી રહ્યા છે. એક યૂઝરે લખ્યું – “સો પરફેક્ટ,” બીજા યુઝરે કોમેન્ટ કરી, “તમે મને મારા સ્કૂલના દિવસો યાદ કરાવ્યા.”

સાઉથ એક્ટ્રેસ પ્રિયા મણિને પણ આ ફની વીડિયો એટલો ગમ્યો કે તેણે વીડિયો પર કમેન્ટ પણ કરી છે. તમને જણાવી દઈએ કે બરસો રે 2007માં આવેલી ફિલ્મ ગુરુનું એક ગીત છે અને તેને શ્રેયા ઘોષાલે ગાયું છે અને આ ગીત ઐશ્વર્યા રાય પર ફિલ્માવવામાં આવ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed