શક્તિમાન ના રૂપમાં દેખાશે બૉલીવુડ નો આ સ્ટાર એકટર, મચાવશે ધમાલ… જુઓ અહીં

0

શક્તિમાન ના રૂપમાં દેખાશે બૉલીવુડ નો આ સ્ટાર એકટર, મચાવશે ધમાલ… જુઓ અહીં,માર્વેલ સ્ટુડિયો દ્વારા બનાવવામાં આવેલી દુનિયાના ઘણા સમય પહેલા, આપણા ભારતના ટીવી ઉદ્યોગમાં એક સુપરહીરો હતો, જે બાળકોના હૃદય પર રાજ કરતો હતો. અમે વાત કરી રહ્યા છીએ 90ના દાયકાની ફેમસ સુપરહીરો આધારિત સીરિયલ ‘શક્તિમાન’ની, જેને દેશનો પહેલો સુપરહીરો માનવામાં આવે છે.

તે જમાનામાં, શક્તિમાનનું પાત્ર, દરેકનું મનપસંદ, મુકેશ ખન્નાએ ઓન-સ્ક્રીન ભજવ્યું હતું. તેમની ભૂમિકાને પણ દર્શકોએ એટલી જ વખાણી હતી જેટલી તેમણે ‘મહાભારત’માં ભજવેલી ભીષ્મનું પાત્ર હતું. આ સિરિયલની લોકપ્રિયતા જોઈને હવે તાજેતરમાં જ શક્તિમાન પર ફિલ્મની જાહેરાત કરવામાં આવી છે. હવે આ ફિલ્મની સ્ટારકાસ્ટને લઈને એક મોટા સમાચાર આવી રહ્યા છે, જેમાં બોલિવૂડના એક મોટા સ્ટારનું નામ સામે આવી રહ્યું છે.

સોની પિક્ચર્સ ઇન્ટરનેશનલ પ્રોડક્શન્સ દ્વારા તાજેતરમાં એક ટીઝરમાં રિલીઝ કરવામાં આવી હતી. આ ટીઝરમાં ફિલ્મ ‘શક્તિમાન’ની પ્રથમ ઝલક બતાવવામાં આવી હતી. જોકે નિર્માતાઓએ તે સમયે પણ ફિલ્મની કાસ્ટ અને ડિરેક્ટર વિશે કોઈ માહિતી આપી ન હતી. પરંતુ, હવે જાણવા મળ્યું છે કે ફિલ્મ ‘શક્તિમાન’ માટે ઈન્ડસ્ટ્રીના એક જાણીતા કલાકારનો સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે.

એક મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર, ‘શક્તિમાન’ના નિર્માતાઓએ રણવીર સિંહને ફિલ્મમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવવાની ઓફર કરી છે. રિપોર્ટમાં એ પણ ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે કે રણવીરે આ પ્રસ્તાવમાં ખૂબ રસ દાખવ્યો છે. પરંતુ તેણે હજુ સુધી આ ફિલ્મ સાઈન કરી નથી.

આ સુપરહીરો ફિલ્મ સોની પિક્ચર્સ અને મુકેશ ખન્નાની ભીષ્મ ઈન્ટરનેશનલના બેનર હેઠળ બનશે. અહેવાલમાં વધુમાં ઉમેર્યું હતું કે, ‘મેકર્સને લાગે છે કે રણવીર આ સુપરહીરોનું પાત્ર સ્ક્રીન પર કુદરતી રીતે ભજવી શકે છે. અભિનેતા અને તેની ટીમ સાથે વાતચીત ચાલી રહી છે. આ અંગે મુકેશ ખન્નાનો સંપર્ક કરવામાં આવતા તેમણે કોઈપણ માહિતી આપવાનો ઈન્કાર કર્યો હતો. પરંતુ તેણે આ સમાચારને પણ નકારી કાઢ્યા નથી.

છેલ્લે ‘જયેશભાઈ જોરદાર’માં જોવા મળેલા રણવીર સિંહની આ ફિલ્મ ભલે બોક્સ ઓફિસ પર ફ્લોપ રહી હોય, પરંતુ તેની તેના કામ પર બહુ અસર થઈ નથી. રણવીર આગામી ફિલ્મ ‘રોકી ઔર રાની કી પ્રેમ કહાની’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં રણવીર ઉપરાંત આલિયા ભટ્ટ, શબાના આઝમી, ધર્મેન્દ્ર અને જયા બચ્ચન પણ છે. આ સિવાય રણવીર પાસે રોહિત શેટ્ટીની ફિલ્મ ‘સર્કસ’ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed