20 વર્ષથી નેત્રહીન માં ને કાવડ માં બેસાડીને દર્શન કરાવી રહ્યો છે કલિયુગ નો શ્રવણ….જુઓ અહીં

0

અનુપમ ખેર માત્ર એક તેજસ્વી અભિનેતા જ નથી, પરંતુ તે ખૂબ જ નમ્ર વ્યક્તિ પણ છે. તાજેતરમાં, તેને કૈલાશ ગિરી બ્રહ્મચારીની એક તસવીર સામે આવી, જેમાં તે તેની અંધ માતાને ખભા પર લઈ જઈ રહ્યો છે. અભિનેતા અનુપમ ખેરે સોમવારે ટ્વીટ કર્યું હતું કે તે માણસને મદદ કરવા અને તેની તીર્થયાત્રા માટે ચૂકવણી કરવા માંગે છે.

ફોટોમાં જોઈ શકાય છે કે કૈલાશે લંગોટી પહેરેલી છે અને તેના ખભા પર વાંસની બે ટોપલીઓ લટકેલી છે. એક ટોપલીમાં સામાન રાખવામાં આવે છે, જ્યારે કૈલાશની માતા બીજી ટોપલીમાં બેઠી છે. આ કૈલાશ ગિરી બ્રહ્મચારી છે, જેમને સમકાલીન શ્રવણ કુમાર પણ કહેવામાં આવે છે. પોતાની માતાની ઈચ્છા પુરી કરવા માટે તેઓ છેલ્લા 20 વર્ષથી પોતાની 80 વર્ષની અંધ માતાને ખભા પર ઉઠાવી રહ્યા છે. તેઓ ભારતના વિવિધ મંદિરોમાં ગયા છે.

પીઢ અભિનેતાએ ફોટો ટ્વિટ કર્યો અને લખ્યું: ‘તસવીરમાંનું વર્ણન પૂરતું છે અને ખૂબ જ નમ્ર પણ છે! પ્રાર્થના કરો કે તે સાચું છે. તેથી, જો કોઈને આ માણસનું ઠેકાણું મળે, તો કૃપા કરીને અમને જણાવો. અનુપમ કેર્સને તેમના સમગ્ર જીવન દરમિયાન દેશમાં કોઈપણ તીર્થયાત્રા માટે તેમની માતા સાથે તેમની તમામ યાત્રાઓને સ્પોન્સર કરવા માટે સન્માનિત કરવામાં આવશે.

અનુપમની આ પોસ્ટે ઘણું સન્માન મેળવ્યું અને ઘણાના દિલ જીતી લીધા. એક વ્યક્તિએ કહ્યું, ‘આટલી કરુણા માટે તમારા સજ્જનોનો આભાર.’ અન્ય યુઝરે લખ્યું, ‘સેલ્યુટ ટુ યુ સર ખેર, તમારી દયાની ખૂબ પ્રશંસા થાય છે.’ ત્રીજા યૂઝરે લખ્યું, ‘તમે માત્ર યોગ્ય જગ્યાએ જ તમારો અવાજ ઉઠાવતા નથી, પરંતુ તમે પહેલ કરવાની સાથે તમારી ક્ષમતા સાબિત કરો છો.’

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed