કોમેડી કવિન ભારતી સિંહ ની હાલત ગંભીર, હોસ્પિટલ થી આવ્યા ચોંકાવનારા સમાચાર…. જાણીને હોશ ઉડી જશે

0

કોમેડી કવિન ભારતી સિંહ ની હાલત ગંભીર, હોસ્પિટલ થી આવ્યા ચોંકાવનારા સમાચાર…. જાણીને હોશ ઉડી જશે,હાલમાં જ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ દીપિકા પાદુકોણ વિશે એક મોટા સમાચાર આવ્યા હતા કે ફિલ્મના સેટ પર તેની હાલત નાજુક હોવાને કારણે તેને તાત્કાલિક હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવી હતી.

ફિલ્મના સેટ પર શૂટિંગ દરમિયાન દીપિકા પાદુકોણના હૃદયના ધબકારા ખૂબ જ ઝડપી થઈ ગયા હતા, અધવચ્ચે જ શૂટિંગ બંધ કરાવ્યા બાદ સેટ પર હાજર લોકોએ તેને સંભાળીને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરાવ્યો હતો.હવે તે સ્વસ્થ છે અને તેના ઘરે આરામ કરી રહી છે. બીજી તરફ એવા સમાચાર આવ્યા છે કે ભારતી સિંહની હાલત ખૂબ જ ગંભીર જણાવવામાં આવી રહી છે અને એટલું જ નહીં એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ભારતી સિંહમાં ચાલવાની પણ હિંમત નથી.

કારણ કે ભારતી સિંહના શરીર પર ઈજા થઈ છે, જેના કારણે તેને ચાલવામાં પણ તકલીફ થઈ રહી છે. લેખમાં આગળ, અમે તમને જણાવીએ કે ભારતી સિંહને શરીર પર કેવી રીતે ઈજા થઈ, જેના કારણે તે મુશ્કેલીનો સામનો કરી રહી છે.કોમેડી ક્વીન તરીકે જાણીતી ભારતી સિંહને ઘણી તકલીફ થઈ છે.

જેના કારણે તેની હાલત ઘણી ગંભીર હોવાનું કહેવાય છે. ખરેખર ભારતી એક જગ્યાએ મસ્તી કરી રહી હતી. આ દરમિયાન તે ઝુલા પર બેસે છે અને સ્વિંગ લેવા લાગે છે અને અચાનક તેનું સંતુલન બગડી જાય છે. જેના કારણે તે જમીન પર પડી જાય છે. ભારતી તેની પીઠ પર પડીને તેની પીઠ પર ઈજા પહોંચાડે છે.

નજીકમાં ઉભેલા લોકો તેમને ઊભા રહેવામાં મદદ કરે છે પરંતુ વધારાના વજનને કારણે ભારતી યોગ્ય રીતે ઊભી રહી શકતી નથી. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે બરાબર ચાલી પણ શકતી નથી. ભારતી સિંહના શરીરની ઈજા પહેલાથી જ સુધરી રહી છે અને આશા છે કે ભારતી સિંહ જલ્દી સાજા થઈ જશે. ચાહકોતેઓ ભારતીના સાજા થવા માટે પ્રાર્થના પણ કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed