ઉર્ફી નું શું થશે? કપડાં તો દૂર રહ્યા ગળા માં સાંકળ ટીંગાડીને આમથી આમ ફરતી હતી… શરીર ના થયા બુરા હાલ

0

ઉર્ફી નું શું થશે? કપડાં તો દૂર રહ્યા ગળા માં સાંકળ ટીંગાડીને આમથી આમ ફરતી હતી… શરીર ના થયા બુરા હાલ,બિગ બોસ ઓટીટી ફેમ ઉર્ફે જાવેદ તેના અંતરંગ કપડાં માટે સમાચારમાં રહે છે. ઉર્ફી જાવેદ, જે ક્યારેક વિકૃત, ક્યારેક ટૂંકા કપડા, ક્યારેક કોથળો, કાચ અને સેફ્ટી પિન પહેરીને મુંબઈના રસ્તાઓ પર જોવા મળે છે, તેને ફક્ત ટ્રોલિંગનો સામનો કરવો પડે છે. પરંતુ આ વખતે તેણે તેના ચાહકોને આંચકો આપ્યો, જ્યારે તે કપડાને બદલે લોખંડની ચેન પહેરેલી જોવા મળી.

બિગ બોસ ઓટીટી ફેમ ઉર્ફી જાવેદ તેના અસામાન્ય કપડા માટે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. ક્યારેક ફાટેલા તો ક્યારેક ઓછા કપડા પહેરવાને કારણે ટ્રોલ થઈ, આ વખતે તેણે લોકોને ચોંકાવી દીધા, જ્યારે હાલમાં જ તે કપડાને બદલે લોખંડની ચેન પહેરેલી જોવા મળી હતી. ઉફિન જાવેદના લેટેસ્ટ સ્પોટ થયેલા વીડિયોમાં તે લોખંડની ચેન પહેરેલી જોવા મળી હતી, જેના કારણે તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ લોકપ્રિય બની હતી અને તેના કારણે તે ખૂબ જ લોકપ્રિય પણ થઈ હતી.

તેણીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક પોસ્ટ શેર કરી છે, જેમાં તેણી (અનફીજાવેદને ચેન પહેરવા પર ફોલ્લીઓ થાય છે) લોખંડની સાંકળ પહેરેલી જોઈ શકાય છે. જ્યારે બીજી તસવીરમાં તે ચેન પહેર્યા બાદ પરિણામ બતાવે છે. તસવીર શેર કરતાં ઉર્ફીએ લખ્યું, થ્રોબેક, પરિણામ જોવા માટે જમણે સ્વાઇપ કરો. બે તસવીરોમાં, ઉર્ફીની ત્રીજી અને છેલ્લી તસવીરમાં ગરદન પર લાલ નિશાન જોઈ શકાય છે, જે જાજીર પહેરીને તેના શરીરને ફ્લોન્ટ કરી રહી છે.

તસવીર જોઈને અનુમાન લગાવી શકાય છે કે આ વખતે તેની ફેશન ઉર્ફી માટે ઘણી મોંઘી થઈ ગઈ છે. ગરદન પર લાલ ફોલ્લીઓના ડાઘ સ્પષ્ટ રીતે ઉર્ફીના દર્દનું વર્ણન કરે છે. આ તસવીરમાં તેણે ગુલાબી ટી-શર્ટ પહેરેલી છે અને માથું નમાવીને ફોટો ક્લિક કરતી જોઈ શકાય છે.

ઉર્ફીની ફેશન ગેમ સૌથી અસામાન્ય છે. લોકો તેને ટ્રોલ કરે છે, પરંતુ તેની સર્જનાત્મકતાએ તેને Google પર સૌથી વધુ સર્ચ કરાયેલા એશિયન લોકોમાં 57મું સ્થાન અપાવ્યું હતું. તેણે કંગના રનૌત અને કિયારા અડવાણી જેવા લોકપ્રિય શોબિઝ નામોને હરાવીને ગૂગલ લિસ્ટમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed