પ્રિયંકાએ નિકના ફ્રેન્ડ સાથે કારમાં બનાવ્યા અંગત સંબંધ, વિડિયો આવ્યો બહાર….

0

પ્રિયંકાએ નિકના ફ્રેન્ડ સાથે કારમાં બનાવ્યા અંગત સંબંધ, વિડિયો આવ્યો બહાર….,પ્રિયંકા ચોપરા એક્ટર સાથે કારમાં સંબંધ બાંધતી પકડાઈ હતી – બોલિવૂડમાં દેશી ગર્લ તરીકે જાણીતી અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપરા આ દિવસોમાં માતૃત્વનો આનંદ માણી રહી છે. થોડા મહિના પહેલા પ્રિયંકા ચોપરા સરોગસી દ્વારા પુત્રીની માતા બની હતી.

આ અંગે પ્રિયંકાનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જે લોકોના હોશ ઉડી રહ્યો છે. જો કે, તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે વાયરલ વીડિયોમાં પ્રિયંકા શરૂઆતમાં તેના કો- સ્ટાર સાથે ઈન્ટિમેટ થતી જોવા મળે છે . આ વીડિયો જોઈને લોકો દેશી ગર્લ વિશે વાત કરવા લાગ્યા.

આ વીડિયોમાં પ્રિયંકા ચોપરા એક વિદેશી અભિનેત્રી સાથે બાથરૂમમાં જોવા મળી રહી છે.દેશી ગર્લ એ અમેરિકન ટીવી શો ક્વોન્ટિકોમાં પણ બોલ્ડ સીન્સ આપ્યા હતા, જેણે બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. પ્રિયંકા ચોપરાએ પણ સાત ખૂન માફ ફિલ્મમાં ખૂબ જ બોલ્ડ પર્ફોર્મન્સ આપ્યું હતું .

પ્રિયંકા ચોપરાનો જે વિડીયો વાયરલ થયો છે તે એક રોમેન્ટિક ગીતમાં તે વિદેશી કલાકાર સાથે રોમાન્સ કરતો હોય છે.આ વીડિયો જોઈને ફેન્સ ખૂબ જ આશ્ચર્યમાં છે અને દેશી ગર્લના વખાણ પણ કરી રહ્યા છે. પ્રિયંકા ચોપરા હાલમાં તેની ફિલ્મ ‘એન્ડિંગ થિંગ્સ’નું શૂટિંગ કરી રહી છે.

પછી તેણે આ બધી ફિલ્મો માટે એક્શન કોમેડી ‘કાઉબોય નિન્જા વાઇકિંગ’, ‘રોમ-કોમ ટેક્સ્ટ ફોર યુ’ અને ‘જી લે ઝરા’ શૂટ કરવાની છે. પ્રિયંકા ચોપરાએ હાલમાં જ ન્યૂયોર્કમાં પરિવાર સાથે સમય વિતાવ્યો હતો. તે માતૃત્વનો આનંદ માણી રહી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed