મલાઈકા એ આ શું કર્યું, લગ્ન પહેલા દેખાડી દીધી સુહાગરાત, કહ્યું બેડરૂમ માં અર્જુન મારા ઉપર આવીને….

0

મલાઈકા એ આ શું કર્યું, લગ્ન પહેલા દેખાડી દીધી સુહાગરાત, કહ્યું બેડરૂમ માં અર્જુન મારા ઉપર આવીને….,મલાઈકા અરોરાએ લગ્ન પહેલા હનીમૂનની વાર્તા કહી, કહ્યું- અર્જુન કપૂર ખૂબ જ મજબૂત છે, તે આખી રાત રોકાયા વિના બેડરૂમમાં મારી ઉપર આવે છે… આ કેવી મજા છે! મલાઈકા અરોરાએ લગ્ન પહેલા હનીમૂનની સ્ટોરી જણાવી, કહ્યું- અર્જુન કપૂર ખૂબ જ મજબૂત છે.

તે આખી રાત રોકાયા વગર બેડરૂમમાં મારી ઉપર આવી જાય છે. મલાઈકા અરોરા બોલીવુડની જાણીતી અભિનેત્રી છે. મલાઈકા ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલી રહે છે. પોતાની લાઈફમાં પણ આવું જ સારું છે, તે અર્જુન કપૂરને લઈને પણ ઘણી ચર્ચામાં રહે છે. થોડા વર્ષો પહેલા અભિનેત્રીએ કહ્યું હતું કે લગ્ન પહેલા પણ એક હનીમૂન છે જે તે અર્જુન સાથે સેલિબ્રેટ કરે છે.

મલાઈકા અરોરાએ ખુલ્લેઆમ તેના બેડરૂમનું રહસ્ય જાહેર કર્યું છે. મલાઈકાનો આ ઈન્ટરવ્યુ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે. મલાઈકા અરોરાએ નેહા ધૂપિયાના ચેટ શોમાં જણાવ્યું કે છૂટાછેડા પછી તેણે પોતાને કેવી રીતે હેન્ડલ કર્યું. અને અર્જુન કપૂર સાથે સંબંધ હોવાથી ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.

નેહાએ આ દરમિયાન મલાઈકાને પૂછ્યું કે તેને છોકરાઓ કેવી રીતે પસંદ છે. તો તેણે કહ્યું કે તેને અર્જુન કપૂરની જેમ બિયર્ડ બોય્ઝ પસંદ છે. તેની સેન્સ ઓફ હ્યુમર પણ સારી છે. બેડરૂમના રહસ્યો વિશે, મલાઈકા અરોરાએ કહ્યું કે તે S*X પોઝિશનમાં ‘ઉપરના માળે રહેવાનું પસંદ કરે છે’.

ઉપરાંત, અભિનેત્રીએ કહ્યું કે અર્જુન કપૂર ખૂબ જ મજબૂત છે અને તે તેને આખી રાત પ્રેમ કરે છે. હું તેની ઉર્જાથી ધાક છું. મને આવા સંબંધો બાંધવા ગમે છે.મલાઈકા અરોરાએ લગ્ન પહેલા હનીમૂનની વાત કહી, કહ્યું- અર્જુન કપૂર ખૂબ જ મજબૂત છે, તે આખી રાત રોકાયા વગર બેડરૂમમાં મારી ઉપર આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed