બ્લેક બ્રા ની નીચે દિશા પટની એ પહેરી એવી વસ્તુ કે જોઈને હોશ ઉડી જશે- લોકો થયા ગાંડા

0

દિશાની આ તસવીર થોડી જ મિનિટોમાં વાયરલ થઈ ગઈ છે અને આ તસવીરો પર લાઈક્સ અને કમેન્ટ્સ ખૂબ જ ઝડપથી વધી રહી છે. આ સાથે અભિનેત્રીના ફેન પેજ પણ તેની આ તસવીર ખૂબ જ ઝડપથી શેર કરી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે દિશા પટનીનું નામ બી-ટાઉનની સૌથી ફિટ હીરોઈનોમાંની એક છે.

તેના લેટેસ્ટ લૂકમાં દિશા બ્લેક બ્રેલેટ અને તેની નીચે સ્કર્ટમાં જોવા મળી રહી છે. તેના આ લુકે સોશિયલ મીડિયા પર ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. આ દરમિયાન તે તેના ટોન્ડ ફિગરને ફ્લોન્ટ કરી રહી છે. લુકને કમ્પ્લીટ કરવા માટે દિશાએ ન્યૂડ મેકઅપ કર્યો છે અને તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા છે.

આ લુકમાં દિશા હંમેશાની જેમ હોટ લાગી રહી છે. જ્યારે પણ દિશા પટણી સ્ક્રીન પર આવે છે ત્યારે ચાહકો તેને જોતા જ રહી જાય છે. અભિનેત્રી તેની ફિલ્મો ઉપરાંત તેના લુક, ડ્રેસિંગ સેન્સ અને ફિટનેસના કારણે પણ ચર્ચામાં રહે છે. દિશા સોશિયલ મીડિયા દ્વારા પણ પોતાના ફેન્સ સાથે જોડાયેલા રહેવાના તમામ પ્રયાસો કરે છે.

આવી સ્થિતિમાં, વપરાશકર્તાઓ હંમેશા તેમના નવા લુકની આતુરતાથી રાહ જોતા હોય છે. દિશાના આ ફોટા પર થોડી જ મિનિટોમાં લાખો લાઈક્સ આવી ગઈ છે. તે જ સમયે, લોકોએ તેને હોટ કહીને ઘણી કોમેન્ટ્સ પણ કરી છે. દિશાના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, તે ટૂંક સમયમાં જ જ્હોન અબ્રાહમ અને અર્જુન કપૂર સાથે ફિલ્મ ‘એક વિલન રિટર્ન્સ’માં જોવા મળશે.

આ પછી તે સિદ્ધાર્થ મલ્હોત્રા સાથે ‘યોધા’માં પણ મહત્વના રોલમાં જોવા મળશે. દિશાના ફેન્સ હંમેશા તેને પડદા પર જોવા આતુર હોય છે. તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં દિશા ટાઈગર શ્રોફ સાથેના તેના સંબંધોના સમાચારોને લઈને પણ ચર્ચામાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may have missed